Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Có bác ở tận league 9 luôn à, mình chơi giải Ý mới đầu đã vào được league 6. Đá đc mấy trận, xếp thứ 8 từ dưới đếm lên mùa đầu tiên, kaka. Ở giải Ý 1 gold gần 60 Euro, 1 euro gần 282 ITA
Nhưng mà hơi lâu nhỉ 1 tháng mới đá đc 1 mùa giải. Mà 1 tháng ko lên nổi hạng cao hơn thì ko biết tới 6 tháng sau có đc league1 ko nữa:D

Last edited:
Có bác ở tận league 9 luôn à, mình chơi giải Ý mới đầu đã vào được league 6. Đá đc mấy trận, xếp thứ 8 từ dưới đếm lên mùa đầu tiên, kaka. Ở giải Ý 1 gold gần 60 Euro, 1 euro gần 282 ITA
Nhưng mà hơi lâu nhỉ 1 tháng mới đá đc 1 mùa giải. Mà 1 tháng ko lên nổi hạng cao hơn thì ko biết tới 6 tháng sau có đc league1 ko nữa:D
vđ' 1gold~60 euro :eek:

Nhưng được cái mới vào mình chỉ ở league 6, chứ ko phải như mấy bác kia tận league9-10:D. Mấy bác đó tối thiểu 3 tháng nữa mới lên league hiện tại như mình:D
View attachment 35768
League 9-10 nhưng tiền bonus cao hơn League 6 của bác. Ví dụ ở League 1 bên Ý bác chơi chỉ thưởng 16 Euro khi đứng đầu bảng. Còn League 1 bên Romania hơn 70 Euro!. Bên Romania chỉ cần League 3 là bằng thưởng League 1 bên bác rồi :D Với lại sau này bác lên League 1 rồi thì tiền thưởng vẫn vậy không tăng được nữa :D

Giá Gold-Ron đang lên cao, mấy anh em bán gold kiếm ron thế nào cũng lời dc mớ đấy. :D

Các bác cho em hỏi 1 chút với :
1. tình hình là em có 2 ref rồi mà sao ko thấy gold về tk nhỉ ?
2.1 ref của em đăng ký cùng romani thì tự nhiên acc em và ref rom bị giảm xuống còn 1739 là sao ?

Các bác cho em hỏi 1 chút với :
1. tình hình là em có 2 ref rồi mà sao ko thấy gold về tk nhỉ ?
2.1 ref của em đăng ký cùng romani thì tự nhiên acc em và ref rom bị giảm xuống còn 1739 là sao ?
1. Ref phải có điểm Popularity từ 50 trở lên
2. Rom hay Ron? Ron thì nó sẽ trừ hàng ngày (trả lương cho cầu thủ,HLV)

Warning: các bác bước vào giai đoạn National Cup phải đá 2 trận liên tục trong ngày, các bác set bonus cẩn thận đừng để thua nhé :D

Warning: các bác bước vào giai đoạn National Cup phải đá 2 trận liên tục trong ngày, các bác set bonus cẩn thận đừng để thua nhé :D
có cách nào làm giảm tỷ lệ cầu thủ bị trấn thương trong trận đấu ko thớt

có cách nào làm giảm tỷ lệ cầu thủ bị trấn thương trong trận đấu ko thớt
Ngoài Attitude > Possesive ra thì hên xuôi :confused:
Mẹo nhỏ là khi đá với các đội thẻ vàng nhiều, hoặc cuối bảng, nên thay hàng hậu vệ yếu cho vào đá, hậu vệ mạnh cho dự bị

Ngoài Attitude > Possesive ra thì hên xuôi :confused:
Mẹo nhỏ là khi đá với các đội thẻ vàng nhiều, hoặc cuối bảng, nên thay hàng hậu vệ yếu cho vào đá, hậu vệ mạnh cho dự bị
ok thớt. vậy thớt cho mình hỏi mua 1 share thì nó tính lãi là bao nhiêu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,254
Latest member
Scrawer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week