Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Mình tạo tài khoản qua MarketGlory rồi vào goaltycoon chơi được 1/2 tháng rồi. Sao tự nhiên hôm nay vào không được các bác nhỉ.
Đăng nhập MarketGlory vẫn được còn goaltycoon thì không vào được @@
Bình thường mà bác ? Lấy acc đó đăng nhập thẳng vào GoalTycoon

trước tui cũng sử dụng đội hình 4-1-2-1-2, do không hợp với việc sắp xếp cầu thủ nên đổi sang đội hình 3-4-3, đá tactic bonus lên được 7% thì bây giờ đang đổi sang 5-4-1 vì mình thấy đây là đội hình hợp lý nhất, đem lại số điểm tối đa nhất và phù hợp với lứa youth mình vô tình mua được. Như bạn thấy mình sử dụng 3-4-3 đá với bạn vì đội hình 3-4-3 đã được tactic bonus 7% còn đội hình 5-4-1 thì bonus chỉ mới 1% thôi :D.

Còn chuyện bạn thua thì mình nghĩ thế này:
+ Thứ nhất là điểm Scoring không trong 2 trận này không nói lên nhiều điều vì số điểm bạn hơn mình và cái tên Ventilano FC không nhiều
+ Đội hình 4-1-2-1-2 gần như không có phương án tấn công cánh (chủ yếu là tấn công trung lộ) trừ khi 2 hậu vệ cánh lên tham gia tấn công nên nếu bạn chọn game style của bạn của bạn là Offensive thì gần như bạn rất dễ bị thủng 2 cánh vì khi đó 2 hậu vệ cánh sẽ lên tham gia tấn công nhiều, còn Defensive thì ngược lại. 2 Trận vừa rồi bạn đối đầu với 2 đội hình tấn công cánh đặc biệt là đội hình của mình 3-4-3 là chuyên tấn công cánh đó bạn mà nếu bạn lại chỉnh game style là Offensive thì chuyện bạn thua trên 3 trái là điều quá là bình thường nuôn :D

Nói chung mỗi đội hình có thế mạnh riêng, tùy vào cầu thủ bạn có mà chọn đội hình phù hợp thôi phù hợp thôi. Cố gắng làm sao cho cả đội hình cầu thủ nào cũng là 100%, đừng để 75% vì khi bạn để 75% thì số điểm của cầu thủ đó góp vào score của đội chỉ bằng 75% tổng điểm của cầu thủ đó. Giả sử khi training, cầu thủ 75% đó được +1 score nhưng khi góp vào tổng điểm đội bóng chỉ là 0.75 thôi, chỉ số càng được tăng nhiều thì chỉ số hao hụt càng nhiều nên ngay từ đầu cố gắng sắp xếp đội hình 100% tất cả càng sớm càng tốt. Đội hình 5-4-1 của mình có 2 thằng 75%, hiện mình đang mua youth để đắp vào đội hình chính và kể cả đội hình dự bị

nghe bác phân tích có lí quá :D theo bác thì đội hình 3-5-2 với 3-6-1 cái nào nhỉnh hơn :rolleyes: mình đang định build theo 3-6-1 vì dàn youth quá trời CB với MLB, MRB nhưng vẫn chưa mua đủ OM với DM, và cũng chưa dám build vì sợ hàng hậu vệ ko gánh nổi team :oops:.

à nhân tiện thông báo với bác tin dữ là trận tối nay bác đá với 1 đội có 7 thằng bị thẻ vàng :confused: và bác đang để Aggressive :confused: hy vọng đội của bác không bị chấn thương :oops:

nghe bác phân tích có lí quá :D theo bác thì đội hình 3-5-2 với 3-6-1 cái nào nhỉnh hơn :rolleyes: mình đang định build theo 3-6-1 vì dàn youth quá trời CB với MLB, MRB nhưng vẫn chưa mua đủ OM với DM, và cũng chưa dám build vì sợ hàng hậu vệ ko gánh nổi team :oops:.

à nhân tiện thông báo với bác tin dữ là trận tối nay bác đá với 1 đội có 7 thằng bị thẻ vàng :confused: và bác đang để Aggressive :confused: hy vọng đội của bác không bị chấn thương :oops:
theo mình thì đội hình 3-5-2 hay 3-6-1 gì cũng được tùy theo cầu thủ bạn đang có thôi, cả 2 đều cầm bóng và kiểm soát tuyến giữa tốt, khi chơi 2 đội hình này bạn set mục Passing là Short Passes nhé.

trước trận đá với bạn mình không có cái thẻ nào, sau trận đá với bạn mình ăn 7 thẻ vàng :D. Không biết khi nào GoalTycoon mới mở lại account để mình set lại đội hình, tối mai là đá với tên Ventilano FC mà tối nay để Aggressive đá có nước đi hết cả đội hình là ngày mai ăn cám với thằng Ventilano FC :rolleyes:

trước trận đá với bạn mình không có cái thẻ nào, sau trận đá với bạn mình ăn 7 thẻ vàng :D. Không biết khi nào GoalTycoon mới mở lại account để mình set lại đội hình, tối mai là đá với tên Ventilano FC mà tối nay để Aggressive đá có nước đi hết cả đội hình là ngày mai ăn cám với thằng Ventilano FC :rolleyes:

ý mình là đối thủ của bác có 7 thẻ vàng ý :D đội của bác vẫn bình thường ko sứt mẻ gì :D

dạo trước mình cũng bị ban 1 ngày vì vào phần đấu giá xem cầu thủ mà lại có điện thoại, ra ngoài nghe 1 lúc sau vào thì bị ban do truy cập quá mức :confused:
acc của bác chắc vài tiếng nữa là được thả ra thôi :D

ý mình là đối thủ của bác có 7 thẻ vàng ý :D đội của bác vẫn bình thường ko sứt mẻ gì :D

dạo trước mình cũng bị ban 1 ngày vì vào phần đấu giá xem cầu thủ mà lại có điện thoại, ra ngoài nghe 1 lúc sau vào thì bị ban do truy cập quá mức :confused:
acc của bác chắc vài tiếng nữa là được thả ra thôi :D
acc mình được thả rồi, mình bị ban do sơ ý sử dụng private browser để đăng nhập, lần này lần 3 rồi

Chỉ ban forever khi cheat multi acc thôi.
Thu nhập từ ref là rất lớn, ref không cần đăng nhập cũng có thu nhập về cho acc chủ nếu đội bóng đó đá thắng, hay tổng kết mùa giải(Cái này mình kiểm tra rồi)
Các bác nên kiếm ref càng nhiều càng tốt nhé :D
Ví dụ như vào mấy trang mini job tạo job đăng ký, cũng rẻ khoảng 0.01$/taks. Chắc chắn lời :D Chưa kể họ quan tâm và đầu tư (Cái này mình thấy các top ref trên site làm và vẫn an toàn, không sao cả)
Mình không khuyễn khích cheat nhưng nếu cheat phải làm cho thật tự nhiên, phải có site giới thiệu(Ví dụ như link từ mmo4me, facebook, blogspot, ...), ip mới, kích hoạt mail, quan trọng là lượt visit vào link ref/ lượt đăng ký phải <50% (Ví dụ 100 người click vào link thì có 50 người đăng ký để chơi)

Last edited:
tại sao em không đổi từ gold ra euro đc ạ.

em có 57 gold, 1 euro = 56 gold.

thế mà nó bảo balance của em không đủ là sao ạ.

Last edited:
tại sao em không đổi từ gold ra euro đc ạ.

em có 57 gold, 1 euro = 56 gold.

thế mà nó bảo balance của em không đủ là sao ạ.

thuế khi giao dịch ở Financial Market là 3% tính trên gold bạn nhé, nếu tỉ giá là 1 EUR = 56 gold thì bạn phải có 58 gold mới đổi được

Bình thường mà bác ? Lấy acc đó đăng nhập thẳng vào GoalTycoon

Thì ý mình là vẫn đăng nhập được vào MarketGlory bình thường vẫn hiển thị lên bình thường, mà đăng nhập vào GoalTycoon lại không được bác ơi.
Mấy hôm trước vẫn bình thường, tự nhiên bữa này không vào được nữa ?

Thì ý mình là vẫn đăng nhập được vào MarketGlory bình thường vẫn hiển thị lên bình thường, mà đăng nhập vào GoalTycoon lại không được bác ơi.
Mấy hôm trước vẫn bình thường, tự nhiên bữa này không vào được nữa ?
vào mail đi bác, bác sẽ nhận được lệnh ăn ban 1 ngày nhé :D

điểm phổ biến của mình giảm vì nó bảo không đủ ghế cho vip, mình tăng giá vé vip thì nó lại bảo giá vé cáo vẫn giảm điểm phổ biến, mình phải làm gì bấy giờ :(((

Đã có proof (của mình, chính chủ, fake ip đăng ký) nhé các bác, thanh toán trong vòng 7 ngày trở lại, anh em yên tâm chiến. :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week