Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

nospk

Newbie
Reactions
7
MR
0.011
mình thắc mắc là kiếm đồ trong game như tăng ghế sân vận động thì mua ở đâu ngoài market, những người đó có ở đâu mà sell thế

darkcodemp4

Senior
Reactions
316
MR
0.517
mình thắc mắc là kiếm đồ trong game như tăng ghế sân vận động thì mua ở đâu ngoài market, những người đó có ở đâu mà sell thế
Lập công ty bên Market Glory đó bác. GoalTycoon và Market Glory liên kết với nhau. Sản phẩm bên Market GLory làm ra có thể đem sang GoalTycoon bán. Nếu muốn thì bác qua Market Glory mở công ty, mua nguyên liệu, thuê người làm rồi đem sang GoalTycoon bán :D Lãi rất cao do bán được giá :D

LePhuongDung

Junior
Reactions
49
MR
0.000
các bác cho mình hỏi. Tiền PON hay USD thì quy đổi ra EURO hay GOLD như nào. hay là chỉ đá thắng giải mới đc GOLD với EURO

Em mới đăng ký chơi đc 2 ngày các bác xem hộ em. Em sắp xếp POZ% như này đúng ko.

Last edited:
các bác cho mình hỏi. Tiền PON hay USD thì quy đổi ra EURO hay GOLD như nào. hay là chỉ đá thắng giải mới đc GOLD với EURO

Em mới đăng ký chơi đc 2 ngày các bác xem hộ em. Em sắp xếp POZ% như này đúng ko.
Đội hình quá tốt rồi, Tiền có thể đổi ra Gold, Gold có thể đổi ra Euro. Vào Markets > Financial Market
Bác tìm ở #1 trước khi hỏi nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week