Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

làm sao để fake?
bạn lên google tìm Bitvise SSH Client, Proxifier tải về cài vào. tìm hướng dẫn sử dụng :). sau đó tìm ssh share free mà dùng. tất cả đều free. google có hết mà lâu rồi t ko dùng nên ko có link cho bạn. tự tìm nhé :).

Ko thì đưa mail, user, pass đây t đăng ký cho :). xong c vào mail kích hoạt, đăng nhập và chơi thôi :)

Last edited:
bạn lên google tìm Bitvise SSH Client, Proxifier tải về cài vào. tìm hướng dẫn sử dụng :). sau đó tìm ssh share free mà dùng. tất cả đều free. google có hết mà lâu rồi t ko dùng nên ko có link cho bạn. tự tìm nhé :).

Ko thì đưa mail, user, pass đây t đăng ký cho :). xong c vào mail kích hoạt, đăng nhập và chơi thôi :)

đăng ký xong bác nhận acc chơi nhớ đổi pass mail va pass game nhé.

thế thì tks bác nhá dki hộ e cái :))
mail : [email protected]
user nguoitot
passqwertyuiop123
bác giúp e cái thấy trò này giống top eleven trên fb nên ham ham :)

2 máy tính dùng chung 1 mạng có chơi được 2 nick không nhỉ, thằng bạn muốn chơi cùng :))

dua mail va ten clu bo va ten dang nhap ta lap acc cho. ma lap nuoc nao. Rome hay ... ta thich thai lan va indo choi cung moc gio vn. cung dc

Ngược dòng ngoạn mục, vươn lên #1 :D

la

làm sao bán cậu thủ trong đội của mình nhỉ ? bán bớt chứ dư vị trí quá để củng chẳng làm gì
Đến lúc chấn thương thì lấy ai vào đá cho bác ? Bác mà sử dụng cầu thủ chấn thương để đá thì 90% là thua :D
Bác có bán cũng không ai mua đâu, mua ở Shop cho rẻ :D Ai lại nạp 10 Euro vào mua cầu không giá trị về train đâu bác :D
Team > Player > Put on Sale

Đến lúc chấn thương thì lấy ai vào đá cho bác ? Bác mà sử dụng cầu thủ chấn thương để đá thì 90% là thua :D
Bác có bán cũng không ai mua đâu, mua ở Shop cho rẻ :D Ai lại nạp 10 Euro vào mua cầu không giá trị về train đâu bác :D
Team > Player > Put on Sale
cảm ơn lời khuyên chân thành của bác ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week