Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

bạn cho mình hỏi cái này chút.Mình thấy nếu chọn country Vietnam cũng có lợi mà nhỉ,thắng 1 trận ở league 3 thôi đã được 479VND~3gold
Còn trong khi chọn Romania,mới vào là ở league 9 thì một trận thắng được có 145.82RON~0.5gold thôi
Vậy tính ra chọn Vietnam tốt hơn chứ
Đá đến League 1 Việt Nam rồi thu nhập không tăng được nữa ...
Ví dụ: Mình đá League 3 Romania trận được 9300 RON ~ 28 gold. Trong khi League 1 VN thì bao nhiêu ? Chỉ 12 Gold/Trận ! và không tăng được nữa. Nhưng mình thì có cơ hội tiến lên League 2 với 50 gold/trận! :D

Hôm nay trận cuối cùng mùa giải, tổng kết chắc chắn #4 :confused: Thằng #1 thua điểm mình một ít nhưng nhờ 2 thằng CF 100% nên ghi bàn tốt hơn, không có CF đá chính đá toàn hòa :mad: Thằng chấn thương ngày mai là phục hồi, tháng này khá thành công khi kết thúc mùa giải không có chấn thương :D

Các bác bơi tới đâu rồi

uhm,nếu vậy đối với người mới chơi thì Vietnam sẽ lợi hơn thấy rõ,mới vào bên league 3 của Vietnam thì cũng sẽ bằng league 5,6 bên Romani.Còn đường dài(chơi free từ nửa năm trở lên)thì Romani sẽ ngon hơn:)

bây giờ chơi leageue 3 việt nam có khi lại ngon vì giờ ít người đc ở league cao . Lúc nào đông người chơi tự dưng thu nhập tăng ngay

Hôm nay trận cuối cùng mùa giải, tổng kết chắc chắn #4 :confused: Thằng #1 thua điểm mình một ít nhưng nhờ 2 thằng CF 100% nên ghi bàn tốt hơn, không có CF đá chính đá toàn hòa :mad: Thằng chấn thương ngày mai là phục hồi, tháng này khá thành công khi kết thúc mùa giải không có chấn thương :D

Các bác bơi tới đâu rồi

Hôm trước có 1 cú lội ngược dòng ngoạn mục :D chỉ còn chờ trận hôm nay với bác VKD United

sao mình trả lươngcầu thủ đuối luôn 1 trân tháng được 800USD = 2.5gold mà trả lương bị âm -250USD luôn không hiểu.
Mỉnh chỉ mới choi 3 ngày thôi hên nó bỏ vào leage 5 của US thưởng tiền cuối mùa 5000USD khoảng 16gold.

Đã chắc ngôi vô địch, lên league 8 :D. Một mùa giải khá thành công. :D

Attachments

159.9 KB · Views: 75
uhm,nếu vậy đối với người mới chơi thì Vietnam sẽ lợi hơn thấy rõ,mới vào bên league 3 của Vietnam thì cũng sẽ bằng league 5,6 bên Romani.Còn đường dài(chơi free từ nửa năm trở lên)thì Romani sẽ ngon hơn:)
Chắc chắn các bạn chơi ở giải Việt Nam có lợi hơn Rumani. Tỷ giá gold và VND thấp bằng nửa tỷ giá RON và Gold. Hơn nữa chắc chắn tỷ giá này ngày càng chênh lệch vì càng nhiều người chơi thì càng mua vàng nhiều và tỷ giá sẽ tăng nhanh. sự cạnh tranh bên Rumani sẽ khốc liệt hơn Việt Nam nhiều. Toàn người đầu tư nhiều tiền để chơi vì vậy chơi free rất khó lên được leve1 và 2. Lên được leve 3 như bạn darkcodemp4 đã là khó rồi. ở Việt Nam nếu sửa được lỗi đăng ký sẽ có thêm nhiều người chơi và như vậy tiền thưởng sẽ tăng thôi

A2H HIỂU rồi mỗi lần bán vé trả thuế 35% khũng quá

5 hours ago
You have paid a tax of 861.00 USD to the United States of America Federation from the ticket sale income.

5 hours ago
You had an income of 2,460.00 USD from ticket sales.

Lại bắt đầu 1 giải National, hi họng mùa này vào dc sâu sâu, chứ gặp mấy thằng SC cao thì thua:confused:

mình không thấy mục cash out. :(
Nút Withdrawal Euro, cái mà bạn cố sửa mail chỗ đó đấy. Mình sợ bạn thiệt đó :D Vài từ Tiếng Anh cơ bản cho MMO như invest, cash out, Withdraw, Profile, request payment, ... mà cậu không biết o_O Cậu nên tải mấy cái tiện ích dịch tiếng việt cho trình duyệt về dùng để cải thiện xem

Nút Withdrawal Euro, cái mà bạn cố sửa mail chỗ đó đấy. Mình sợ bạn thiệt đó :D Vài từ Tiếng Anh cơ bản cho MMO như invest, cash out, Withdraw, Profile, request payment, ... mà cậu không biết o_O Cậu nên tải mấy cái tiện ích dịch tiếng việt cho trình duyệt về dùng để cải thiện xem
mình có mỗi hai thằng hlv giờ mua gì nữa đây thớt ? bỏ gần cả tháng rồi :oops:

Attachments

550.3 KB · Views: 63
mình có mỗi hai thằng hlv giờ mua gì nữa đây thớt ? bỏ gần cả tháng rồi :oops:
Cố kiếm 2-3 thằng HLV ở vị trí mà bác cho là quan trọng với đội như Talking hay Shot tùy đội hình, ... Bác nên mua thua 2 thằng CB về train, CB dễ bị chấn thương, 2 thằng GK 19 và 12 của bác chắc chắn không sử dụng nên bác có thể bỏ luôn cũng được, GK hiếm khi bị chấn thương lắm. 1 thằng là đủ.

Cố kiếm 2-3 thằng HLV ở vị trí mà bác cho là quan trọng với đội như Talking hay Shot tùy đội hình, ... Bác nên mua thua 2 thằng CB về train, CB dễ bị chấn thương, 2 thằng GK 19 và 12 của bác chắc chắn không sử dụng nên bác có thể bỏ luôn cũng được, GK hiếm khi bị chấn thương lắm. 1 thằng là đủ.
Mới chơi bây h ngon ko bác

Mới chơi bây h ngon ko bác
Vài bữa nó thay giao diện lần, vài chức năng còn chưa có như cầu thủ về hưu, ... Admin nó còn lo nhiều nên chắc sẽ Live lâu, bác cứ yên tâm chơi.
Bác phải chọn quốc gia, những nước ít cạnh tranh như VN thì thu nhập lúc đầu cao hơn, nhưng sẽ bị giới hạn thu nhập về sau, những nước cạnh tranh cao như Romania thì leo càng cao thu nhập càng cao :D Cân nhắc Romania giờ đang League 10, 1 tháng mới có thể leo 1 League nghe bác :oops:

Vài bữa nó thay giao diện lần, vài chức năng còn chưa có như cầu thủ về hưu, ... Admin nó còn lo nhiều nên chắc sẽ Live lâu, bác cứ yên tâm chơi.
Bác phải chọn quốc gia, những nước ít cạnh tranh như VN thì thu nhập lúc đầu cao hơn, nhưng sẽ bị giới hạn thu nhập về sau, những nước cạnh tranh cao như Romania thì leo càng cao thu nhập càng cao :D Cân nhắc Romania giờ đang League 10, 1 tháng mới có thể leo 1 League nghe bác :oops:
Mỗi mùa giải đc nhiều $ ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week