Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Trong đây có ai mua phiếu sử dụng chuyển nhượng ko nhỉ. Cho mình hỏi là giá mua cầu thủ tính thế nào. Giá bid bằng Gold + với value của nó hay chỉ giá gold thôi. Tại mình thấy rể quá, nhiều thằng ngon giá chỉ 1 Gold, trong khi mua cầu thủ trẻ tới 5 gold

Tổng kết màu giải, vô địch ,lên hạng rồi sao nhận được có 2500 RON bằng bán vé 1 trận :((, tưởng tiền tổng kết mùa giải lớn lắm cơ mà như lời thớt bảo :((((

Phải là League cao thì thưởng vô địch mới cao, chứ L10 thì chỉ dc có thể thôi bạn ơi. Mình vô địch league 9 dc gấp đôi L10 ^^.
League sau thì sẽ gấp đôi league trước. Cứ thể bạn tính nhé. :D Cố lên

Công trình còn bao nhiêu % thì mới nên cải tạo ta =.=.

Đang đá ở L6 của mỹ. Building còn 83% ko à đang rầu.

Nút Withdrawal Euro, cái mà bạn cố sửa mail chỗ đó đấy. Mình sợ bạn thiệt đó :D Vài từ Tiếng Anh cơ bản cho MMO như invest, cash out, Withdraw, Profile, request payment, ... mà cậu không biết o_O Cậu nên tải mấy cái tiện ích dịch tiếng việt cho trình duyệt về dùng để cải thiện xem

vào mục withdraw không đổi mail đc.

cậu bảo vào profile bên market groly để đổi. nhưng mình vẫn hog đổi đc. ( dù chưa đổi lần nào ).

vào mục withdraw không đổi mail đc.

cậu bảo vào profile bên market groly để đổi. nhưng mình vẫn hog đổi đc. ( dù chưa đổi lần nào ).
Mục withdraw để cậu yêu cầu thanh toán, có điền mail PayPal muốn rút vô đó, cậu được bao nhiêu Euro rồi ? Min rút của nó là 20 Euro.
Nó là chỗ yêu cầu thanh toán, và điền mail PayPal để rút về mail PayPal đó, không phải chỗ để đổi mail. Cậu hiểu chưa :confused:

Last edited:
Vầy cho dễ hiểu.
Khi bạn đủ 20 Euro, Bạn sẽ vào mục Withdraw đó, rồi điền thông tin vào

Ấn Send request thì hệ thông sẽ nhận vào chuyển Euro vào mail PayPal nhận của bạn. Vậy là xong. Chỗ Mail Paypal đó không phải để cho bạn thay đổi, mà để rút tiền về Paypal đó. Bạn không hiểu nữa mình chịu thua luôn :confused:

nếu có tiền chắc ưu tiên nâng cấp sân vận động tăng số ghế truoc phải k các bạn. tiền bán vé ở lague cao lớn hơn tiền thưởng cuối mùa giải

Nên tăng số ghế đến 20.000 ghế (Giới hạn của lv1) rồi tính đến chuyện nâng cấp cái khác tùy tình hình đội :D
Với lại tăng ghế trước thì thu hồi vốn nhanh và rõ ràng hơn

làm sao tụi nó có đuồi gà để bán vậy ai biết không làm sao có my shard vậy thớt.
mình mới chơi có 3 ngày nó bỏ vao2 leage 5 của Mỹ giờ đá Cup với thằng 40
hỏi có khi nào 25 Win 40 không

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week