Event Góc chiến lược của anh em MMO ~^0^~ !!!

Cái chữ nó to đùng đấy gì thím :m131:
@ Thím babykute có vợ con rồi ah ... ảnh cưới với mấy cái cốc trang hoàng hoa lá cành gớm :binhsua146:
her có vợ rồi vài tháng nữa con mới chào đời =)) 1 ngày đi vắng không có nhà về đã thấy hoa lá cành rồi thím à

góc làm việc của mình đây :

góc chiến lược hàng ngày mình vẫn ngồi đây, hơi dã chiến 1 tý

trước ko xài lap thì có để dàn loa ngay đó, từ ngày phải xài thêm lap thì phải gỡ dàn loa ra thay = headfone cho gọn

Profes có cái gối để dựa cho đỡ đau lưng ah :m131:
Đại gia đầu tư quả ghế Hoà Phát như mình mà ngồi ... Chiến MMO ko hoà thì Phát :binhsua146:

Profes có cái gối để dựa cho đỡ đau lưng ah :m131:
Đại gia đầu tư quả ghế Hoà Phát như mình mà ngồi ... Chiến MMO ko hoà thì Phát :binhsua146:

ghế thằng bạn lấy trong công ty bà chị của nó ra, nghe đâu 700k/c :|

có dựa lưng luôn mà chưa ép phê nên phải quất thêm cái gối :D

đang tính làm em giám đốc giống ngoài mấy tiệm net đó, ngồi vừa êm đít vừa êm lưng, sướng gì đâu :X

ghế thằng bạn lấy trong công ty bà chị của nó ra, nghe đâu 700k/c :|

có dựa lưng luôn mà chưa ép phê nên phải quất thêm cái gối :D

đang tính làm em giám đốc giống ngoài mấy tiệm net đó, ngồi vừa êm đít vừa êm lưng, sướng gì đâu :X

Làm cái ghế như của tớ ngồi là ngon ... Xót tiền lắm nhưng mà cố :m003:
Loại 470k thì vừa tiền nhưng so với loại này thì ko đẹp bằng nên vẫn cố :m004:

Event chưa hết à.Lát có điện về làm quả ảnh hốt 2LR của tên Zero thôi:binhsua01:

Làm cái ghế như của tớ ngồi là ngon ... Xót tiền lắm nhưng mà cố :m003:
Loại 470k thì vừa tiền nhưng so với loại này thì ko đẹp bằng nên vẫn cố :m004:

của cậu là 900k phải ko

đang đợi công ty bà chị thằng bạn thanh lý rồi kiếm e new về xài, giá rẻ như cho có 100k/cái à, nhà nghèo ko có tiền mua ghế trong tiệm :D

của cậu là 900k phải ko

đang đợi công ty bà chị thằng bạn thanh lý rồi kiếm e new về xài, giá rẻ như cho có 100k/cái à, nhà nghèo ko có tiền mua ghế trong tiệm :D
:binhsua02: Xin 2 cái đi thím,chuyển ra HN cho e 1 cái

Event chưa hết à.Lát có điện về làm quả ảnh hốt 2LR của tên Zero thôi:binhsua01:

Gọi là Event cho vui thôi... Chủ yếu anh em có động lực Post cái Góc chiến lược kiếm tiền của mình lên thôi :m131:
Vì đã MMO thì ai chả bỏ ít nhất 3-5 tiếng / ngày với cái góc đó :m004:
Event trao giải cùng giải Mr và Mrs còn kết thúc thì chưa biết :m131:

1 giải không giành với các bác!!! đá lên cho ai muốn giành!!!

Anh em Up ảnh lên và đánh giá dần đi xem "góc chiến lược" của bác nào sạch sẽ gọn gàng có nhiều đồ chơi ngon nhất để còn trao giải nào :m004:

Anh em Up ảnh lên và đánh giá dần đi xem "góc chiến lược" của bác nào sạch sẽ gọn gàng có nhiều đồ chơi ngon nhất để còn trao giải nào :m004:

vừa up lên ở trang nhất =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back