[Góc hỏi đáp] Tại sao một số hình thức kiếm tiền không tồn tại trên mmo4me?

Với lại những hình thức đấy làm ko phải ngày 1 ngày 2 là thấy kết quả ngay mà phải làm lâu dài mới thấy đc. Đôi khi phải bỏ hết việc khác chuyên tâm vào nó thì mới thành công. Nhưng như thế thì rủi ro quá, người VN đc đào tạo là để ra trường xin công việc ổn định, nó thành tư duy rồi nên thích ổn định, nhàn hạ. Nên bảo họ bỏ công việc chính mà để làm chuyên tâm theo đuổi thế thì rủi ro quá, lỡ thất bại thì sao ? Họ luôn suy nghĩ thế nên dè chừng và ko dám mạo hiểm thôi.
Cái này bác nói quá chuẩn :D Còn đoạn trên thì cũng không hẳn khó và bị kì thị quá đâu bác. Em tham gia mấy group rồi thấy lượng người bán đông đảo lắm.

những hình thức khác có các group trên fb đó nhưng cũng khó mà học được gì ngoài cái cơ bản lắm.
Đúng rồi bác. Cơ bản và bác sẽ phải sáng tạo khi làm, và người giỏi hơn người kém ở óc sáng tạo và kinh nghiệm thôi, chứ không có bí kíp gì tuyệt mật cả (trừ khi bác hỏi người ta đang bán gì để bác bán cùng :))). Khi bác làm, gặp khó khăn trục trặc gì thì lên hỏi sẽ có người khác chia sẻ, giúp đỡ. Họ ko cần phải giấu làm gì vì thị phần khác nhau, cùng giúp đỡ cùng phát triển :D

Em thắc mắc 4rum mình lớn mà sao ko có mục đó để anh em làm cùng thảo luận có phải tốt không :D

Last edited:
Mình ở mấy group đấy thấy rồi :D người bán thì đông chứ chuyện lâu lâu lại bị limit PP, bị khóa acc Ads, ... thường xảy ra Mấy cái lí do hãm như thế này rất là ức chế và ko đáng có. Đôi khi làm nghiêm túc, cầu toàn mà còn dính phốt nữa huống chi. lại thấy thỉnh thoảng vài bác comment kiểu cứ kháng cáo, nài nỉ, spam support đi rồi cầu xin nó tha. Nghe rất khó chịu, cứ như kiểu mình là người ko mình bạch, mờ ám gì đấy.

@bunlope bạn nên ấn report với những comment tổ lái để mình xử lý chứ đừng quote nhé. Nhắc lại với mọi người 4rum này là 4rum kiếm tiền, và nó là nơi trao đổi việc kiếm tiền, muốn bẻ lái gì gì đấy thì sang voz f33, muốn bàn ugly gay thì sang abcxyz.com, ở đây ko tiếp cả 2 hình thức trên. Các bạn thông cảm, nằm vùng everywhere.

Last edited:
@bunlope bạn nên ấn report với những comment tổ lái để mình xử lý chứ đừng quote nhé. Nhắc lại với mọi người 4rum này là 4rum kiếm tiền, và nó là nơi trao đổi việc kiếm tiền, muốn bẻ lái gì gì đấy thì sang voz f33, muốn bàn ugly gay thì sang abcxyz.com, ở đây ko tiếp cả 2 hình thức trên. Các bạn thông cảm, nằm vùng everywhere
Ok cảm ơn bạn, mình sẽ tiếp thu. Topic mình cũng ko muốn bàn luận gì về 2 chủ đề trên.

Last edited by a moderator:
Forex mà trade đỉnh cao thì là 1 nghề bền vững thực sự đấy thím :D tại người ta thấy nó khó quá, tâm lý con người lại cứ thích nhàn hạ, ổn định ít mạo hiểm, chấp nhận rủi ro nên ko đủ sức đu theo nổi nó thôi

Chuẩn đó bác, Forex cũng là Trade mà mức độ risk rất cao, thường thì người ta chọn 2, hoặc 3 main trong forex để đầu tư, và nói chung không dễ ăn. Nhưng trong RS có tới hơn 1000 items, mà mỗi Items nó sẽ lên xuống theo tỷ giá yếu tố thị trường, có người tháng kiếm vài k $ cũng bằng hình thức trade ( ko hack, ko bot, ko cheat ko scam)

Mình có bẻ lái mẹ gì đâu nhỉ. tại hỏi thôi trả lời thôi. bác thớt tự lái sang cái cấm thì mình giải thích là không phải. Hỏi rồi đi report đúng là dỡ hơi tập bơi

hóng tin tức

Mình có bẻ lái mẹ gì đâu nhỉ. tại hỏi thôi trả lời thôi. bác thớt tự lái sang cái cấm thì mình giải thích là không phải. Hỏi rồi đi report đúng là dỡ hơi tập bơi
Mình ko report bác đâu bác ơi. Chắc mods thấy nhắc đến cái đó nên xoá cả comment của cả bác lẫn mình thôi.

Còn vì bác lấy ví dụ là ăn cướp trong sở cảnh sát (1 cái phạm pháp, không thể chấp nhận được tồn tại trong 1 cái minh bạch) nên mình mới tưởng bác đề cập đến cái "ăn cướp" đó trong mmo4me.com. Còn bác đọc kỹ lại bài của mình thì mấy nghề mình đề cập đến hoàn toàn phù hợp với diễn đàn mmo4me.com (và hoàn toàn có khả năng sẽ được thêm vào trong tương lai) bác nhé.

Đa phần kiếm tiền từ mmo kiến thức còn hạn chế bạn à .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back