[Góc sức khoẻ tâm lý] Con trai đã "lột chuối" vào đây nhá :">

thằng em bị hẹp bao quy đầu rồi nên ra trung tâm tư vấn rồi nói đi người ta sẽ có biện pháp
cái bao quy đầu nó giống như là cái lá chắn chống cho QHTD bị XTS ( xuất tinh sớm ) , vậy nên khi cắt bao quy đầu đi rồi cái đầu B :) sẽ nhạy cảm hơn đó , làm cách gì cho nó chai lại cái lớp da ở đầu B ấy , đảm bảo sau này có đi bắn nhau thì ko ra đường mà rơi hết tiền đâu
còn cái trắng trắng ấy nói chung là cần phải rửa sạch đi nhé mùi rất chi là dống mắm tôm đấy :D

Ý mình là cái phần thịt bên trong bao quy đầu, từ cái lỗ sáo đến phần thân chỗ có bợn mình dùng tay hay nước chạm vào thì nó cũng giật giật tê tê bắn người dính lên cái trần nhà ấy =))

vâng và 4rum của chúng ta đã trở thành một nơi tư vấn lột chuối như thế!!! :D

Lúc còn nho nhỏ 13 14 tuổi ko nhớ nóng tánh chã biết bao quy đầu là gì cả cứ thấy trắng trắng ngứa mắt là cố cạo cho hết ghét .. giống như thấy mụn là phải nặn . Đến mãi lớn lên củng chã biết bao quy đầu là gì và khi đó đọc 1 bài báo nói về bao quy đầu củng chã biết nó là cái mẹ gì ... và nó hình thù ra sao :) ,

Việc đó cũng rất bình thường, bạn không cần lo lắng lắm, lúc tuổi bạn tầm học cấp 3 mình cũng đã trải qua giai đoạn đó.
Ban đầu cũng sợ lắm sau có lên trung tâm da liễu Nam Học khám, và họ tư vấn về chủ yếu vệ sinh sạch sẽ "trái chuối"
Tắm rửa thì nhớ chăm sóc "thèn nhỏ" kỹ vào, còn mấy cái bợn trắng vàng đó bạn có thể dùng que bông sạch bôi ôxy già thấm vào để nó mềm rồi lấy que bông gạc sạch ra khỏi "trái chuối".

đúng chỗ rồi :D thớt rất ư là tự nhiên, vậy cũng tốt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week