Got Paid [Góc Tipter]-[Những trận cầu sáng trong ngày]

Status
Not open for further replies.
bác đánh web http://planetofbets.com/ nè ...... ae mmo hay đánh web này , còn ko thì deposit = debit card ( đánh các web châu á )

http://www.top100bookmakers.com/countries/vn.php
web ji khó hiểu quá..........:binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14:
kèo gì...... chả hiểu gì hết >"<
muốn đua đòi tập tành theo mấy a mà nó..................khó quá :((

web ji khó hiểu quá..........:binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14::binhsua14:
kèo gì...... chả hiểu gì hết >"<
muốn đua đòi tập tành theo mấy a mà nó..................khó quá :((
mấy cái đó khó hieu lắm , nên tốt nhất là đừng tham gia vào BETTING .....
GOOD LUCK

Genclerbirligi1-1 (-)Besiktas JK

OVER 2.5 NHA CÁC BÁC ...... XUỐNG ACC LUN .......... ĐỨNG HÌNH LUN SAU KHI CÓ 2 TRÁI .... HIC HIC

KV Mechelen0-1 (-)Standard Liège
Standard Liège DRAW NOT ***
$180.00$113.21Pending12/15/12 12:00pm Belgium Soccer 1201 Standard Liege (BEL) pk -159* vs Mechelen (BEL)

WIN KÈO NÀY Standard Liege
Pending12/15/12 1:00pm College Football 201 Nevada/Arizona U Under 80 -116*

GOOD LUCK AE HỘI *** .......

Last edited by a moderator:
pro k ra mã nừa à :(( :((

Post lên đây mấy bác đánh win mà chả thấy thanks 1 cái, còn thua th2i bị ném đá te tua... Chán vãi....

Bro ơi post lại mã kèo mỗi ngày như bình thường đi bro ơi :binhsua43: Mặc kệ bọn ném đá :binhsua52:

Có thắng có thua chứ, ăn được mà không bonus cho thread, thua thì lại nói lời đắng cay :|

Có thắng có thua chứ, ăn được mà không bonus cho thread, thua thì lại nói lời đắng cay :|
Cần gì bonus này kia, chắc gì anh em có lời nhiều mà bonus chứ.
Chỉ thấy buồn là hôm nào đánh thua thì y như rằng vào xỉa xói... chán lắm bác ơi

bro ơi mình add YH của bro rồi mỗi ngày bro pub cho mình vài kèo như lúc trước mà qua YH dc ko :binhsua163: Thắng thua thì hên xui thôi,ko gạch bro đâu :binhsua157:

bro ơi mình add YH của bro rồi mỗi ngày bro pub cho mình vài kèo như lúc trước mà qua YH dc ko :binhsua163: Thắng thua thì hên xui thôi,ko gạch bro đâu :binhsua157:
Không hứa được bác ơi. Có pub thì cũng pub trên này cho anh em tham khảo luôn chứ quăng Yahoo phiền phức lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week