Matrix GoFunRewards - zeekler1

Status
Not open for further replies.
Hi zeekler1,
Bạn vui lòng đổi lại tiêu đề thành tên Site/Dự Án nhé. Như chúng ta đã biết, trong thời gian qua đã có nhiều chương trình truyền hình VTV có phóng sự về các hình thức đầu tư trực tuyến lừa đảo, trong đó đã chỉ đích danh Zeek Rewards. Để tránh những chuyện không tốt và dễ gây hiểu lầm xảy ra, những từ khóa liên quan tới Zeek Rewards hay UI/Uinvest sẽ bị xóa
Hi vọng bạn hiểu và thông cảm,
Thanks!

Hi zeekler1,
Bạn vui lòng đổi lại tiêu đề thành tên Site/Dự Án nhé. Như chúng ta đã biết, trong thời gian qua đã có nhiều chương trình truyền hình VTV có phóng sự về các hình thức đầu tư trực tuyến lừa đảo, trong đó đã chỉ đích danh Zeek Rewards. Để tránh những chuyện không tốt và dễ gây hiểu lầm xảy ra, những từ khóa liên quan tới Zeek Rewards hay UI/Uinvest sẽ bị xóa
Hi vọng bạn hiểu và thông cảm,
Thanks!

ok, mong mob sửa dùm:binhsua101:

gần xong hết rồi, tối qua có conference hướng dẫn cách post ads với give away Lifestylde Dollar, tuần sau là chiến được rồi. Mỗi tội chỉ có cổng thanh toán Paytoo là nhanh, nhưng phải deposit từ STP và phí cao quá :(

Ông này site nào cũng có , ko biết theo được bao nhiêu . Kiếm ref nhiều rồi support được bao nhiêu đây

site này ok chứ các bác. tính chơi mà chưa thấy proof

Proof deposit thì có đầy, còn site nó chưa chạy sao có Proof rút được :D, mà chuẩn bị chiến thôi, tuan sau là chơi dược rồi

Theo thông tin từ thằng upline của mình là joingofun - Jamie Strickland thì cổng STP payment auto dự kiến sẽ cập nhật tuần tới.
Hoặc có thể lâu hơn.

Hôm nay tớ vào site kiểm tra thì thấy có link quảng cáo rồi đó, không biết đã post được chưa các bác ơi, cho ý kiến đi các bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week