[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Mình có 1 acc ggs day mà ko có thời gian gõ, để đó hoài cũng phí, giờ tính cho thuê, 5$/tháng, ai cần thì pm yahoo nhé: youth1907

Ai trúng loto ko xài shell lại e nha mấy bác :)

Account summary​

Your balance: USD 0.0000 (paid USD 0.00)
CAPTCHAs solved: 0
Your level: Iron
Your personal bonus: 12%
(this bonus stacks with all other bonuses, but the total bonus is capped at 40% or 100% for lucky captchas)
Night account: allowed working time from 16:00 to 24:00 UTC time

Acc night được cái bonus ngon :)). Nhảy loạn xạ từ 12%->19% (code 2 chữ). Load cũng ngon nữa :x, cơ mà dạo này xuống sức wa' chả gõ nổi cái h` đó :)). Có ai bày cách đổi proxy các kiểu để thay đổi múi giờ đi :x

anh em cho hỏi mình pay lần đầu thì kích hoạt trong mail.thế pay lần thứ 2 trở đi ko cần vào mai đúng ko....nó để chữ pending....vì acc này là acc mượn.

Acc night được cái bonus ngon :)). Nhảy loạn xạ từ 12%->19% (code 2 chữ). Load cũng ngon nữa :x, cơ mà dạo này xuống sức wa' chả gõ nổi cái h` đó :)). Có ai bày cách đổi proxy các kiểu để thay đổi múi giờ đi :x
chưa bao h có chuyện múi giờ đc thay đổi = proxy cả bạn ơi =))
Giờ của nó tính theo giờ server của nó chứ đâu phải tính theo giờ của các quốc gia đâu mà bạn tính đổi quốc gia kéo theo đổi múi giờ =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week