[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
tui kết cái câu sign của bạn rồi nhé,
mà bạn reg kiểu gì mà trật lất giống tui thế=))=))

^^ hôm sau mình check lại thấy nó quăng cho mấy acc night, bùn chẳng mún làm :D

có ai đc pay chưa nhỉ e chưa đc pay acc nào là sao nhỉ :confused:

Log vô your gss account dòm kỹ coi coi chỗ payment là PENDING or CONFIRMED. Chỉ khi nào còn đang pending (do chưa vô email để confirm) thì tiền mới ko về thôi. Chứ ai người ta cũng về hết rồi.

Bác đừng nói chuyện móc họng kiểu đó, mình làm GGS đã từ rất lâu chứ không phải newbie hay là chạy theo phong trào qua GGS mà lu với chả mờ, mình cũng đã gõ CT nhiều lần, nhiều group mình mới dám nói. 2 group đó là gì thì mình ko tiện nói mắc công lại có ng vào móc họng mệt lắm, time kiếm tiền ko có mà còn có mấy kẻ rỗi hơn thích vào sửa lưng :) Nói chung ai thích dự án nào thì làm cái đó, đây là topic GGS nên mình vào nêu những điểm mạnh của GGS cho newbie biết mà làm, chứ vào mà toàn lôi cái khuyết của em nó thì newbie làm cái gì? Húp cháo ăn à?
Mà mình cũng không hiểu nổi, đáng lẽ các bạn nên vào post tình hình load của GGS thì tốt hơn, mắc gì vào xỉa xói mãi trong khi chính các bạn không hề ngồi gõ cái này? Mở mồm ra thì cứ lựa lúc nào em nó trục trặc thì cố gắng kiếm cái chỗ lỗi mà móc, tưởng như thế là hay? Không thích bình loạn lung tung nên bạn nào thích cứ quote, mình xem như gió thoảng qua tai.

P/s: hôm nay GGS load khá nhanh nhưng 1 số bạn dùng FPT hay bị văng (giống mình), dùng các mạng khác như Viettel thì bình thường. Hôm nay gõ thấy code ngắn nhiều hơn so với mấy ngày trước :D Vừa hướng dẫn 1 đứa em gõ thử, nó chưa gõ captcha bao giờ nhưng cho nó cạp thử code GGS thì thấy gõ cũng ổn :)
mình k có muốn móc họng bạn đâu, nhưng thấy bạn hỉu lệch lạc về CT quá thôi, :p group thì nên pay tuần cho tiện vs công việc của họ, còn mún pay ngày thì cứ kiếm panel tự solo đi, cái gì nó cũng có cái ưu vs nhược, k thể thấy nó tốt mà phủ nhận đi cái xấu được. nói cái xấu ra để mn cùng biết và tìm cách khắc phục chứ k phải để war nhau đâu nhá... :rolleyes:

Log vô your gss account dòm kỹ coi coi chỗ payment là PENDING or CONFIRMED. Chỉ khi nào còn đang pending (do chưa vô email để confirm) thì tiền mới ko về thôi. Chứ ai người ta cũng về hết rồi.
CONFIRMED rồi mà bạn :eek:
chả nhẽ nó chừa mặt mình :confused:

cứ yên tâm làm việc đi các bác nhé. rồi tiền cũng sẽ về thôi
mình đã trình bày nhưng ko biết làm thế nào để gửi cho bạn cái ảnh này đành phải nhờ theard này vậy, mong bạn giúp... Thanks nhiều nhá!

CONFIRMED rồi mà bạn :eek:
chả nhẽ nó chừa mặt mình :confused:

- Confirmed thì chỉ có thể là số your WMZ bị sai chăng. WMZ bao gồm 1 chữ Z và 12 con số viết liền nhau, ko thôi nửa thì chắc là confirm sau 1h30 (giờ vn) ngày 29/9/2013.
- Ngoài những lý do này nữa thì huyền thua :p

vay
tớ rq từ hôm kia từ lúc nó pay sau 1 tiếng cơ :(
nhưng chiều hqua mới nhớ ra để cf :confused:
Confirm chieu hom qua ma gio doi tien ve...vo ly vay....chieu nay hoac toi nay moi ve.....

e tưởng lịch pay của nó là cứ cách 2 hôm ngày lẻ :confused:
ko co...to request ngay 1 to biet...hum wa hoi cham ti phai mat toi 30h tien moi ve.....moi hum truoc 24h tien ve roi.ko co cach 2 ngay dau.

vậy ạ thế tại e không biết :(
tại hôm trước mới trúng chục acc gs nên e cũng không rõ :(

uk...sory to vao xem lai history payment dung la vi tri pay cach nhau 2 ngay......:D

What? Bác ko đùa đấy chứ? Gõ chậm mà được là sao? Tưởng gõ càng nhanh càng tốt chứ ( nếu gõ chuẩn) ? o_O
GGS đâu quan trọng bạn gõ nhanh, gõ từ từ nhưng cxac thì mới mau lên ruby đc, quen tay rồi thì cứ gõ vù vù cũng không sao (nhưng phải cxac). Nói chung wan trọng nhất của GGS là GÕ CHÍNH XÁC (chính vì thế nó mới là dự án cho newbie - speed vốn thua xa các pro)

mình k có muốn móc họng bạn đâu, nhưng thấy bạn hỉu lệch lạc về CT quá thôi, :p group thì nên pay tuần cho tiện vs công việc của họ, còn mún pay ngày thì cứ kiếm panel tự solo đi, cái gì nó cũng có cái ưu vs nhược, k thể thấy nó tốt mà phủ nhận đi cái xấu được. nói cái xấu ra để mn cùng biết và tìm cách khắc phục chứ k phải để war nhau đâu nhá... :rolleyes:
Đồng ý mỗi dự án đều có ưu nhược - mình ko phủ nhận. Nhưng nói cái nhược ra thì bạn khắc phục thế nào? GGS hay overload khó vào - bạn khắc phục thế nào? Đó là do bên server nó cố ý điều chỉnh như thế, hay là khuyên mọi ng phải lên ruby hết để né overload? Ở pix, pix load chậm thì các bạn log nhiều ID vào có thể tăng speed đc, proxy die có thể mua proxy xịn khác đc, nhưng GGS load chậm hay overload thì sửa = cách nào? Hay là khuyên mọi ng nghỉ làm hết thì chắc speed và overload sẽ đc cải thiện rất nhiều :eek:

Mình không hiểu nổi, các bạn tốn công tốn sức vào chê bai, vào phán nát này nát nọ v.v...... ĐỂ ĐƯỢC CÁI GÌ? Chốt hạ là có kiếm đc tiền không hay là nên để time đó support newbie, ngồi cạp hoặc tuyển ref mình thấy có lý hơn. Mình dám nói mình chả bao giờ vào các dự án khác mà chê bai vô cơ cả trong khi dự án đang hoạt động tốt. Dìm hàng để đc gì? Còn chuyện CT mình ko muốn nói tiếp vì nó lệch chủ đề rồi. Chấm hết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week