[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Tình hình mà chúng ta ngồi không thế này thì chỉ có ôm nhau chết đói mất thôi các bác ơi !!! Em thấy chúng ta nên tạm thời chuyển sang dự án khác, ví dụ như KolotiBablo hay MEGA để cạp sống qua ngày thôi !!! Nghe nói dự án pix đang bị khủng hoảng do private proxy cũng bị timeout như thường, nhiều người ko log được nhiều nick để lấy speed hiện tại đang chửi um lên kìa !!! Chưa kể mấy người share proxy toàn buôn 1 bán 5, trùng proxy quá trời luôn !!! Hy vọng GGS sẽ qua đợt sóng gió này để mình còn quay về ...:(
Bác qua Mega coi kìa, nó chưa Pay đâu, trễ 1 tuần rồi nên em lánh nạn qua GGS dính cái vụ overload suốt ngày. Kolo thì rate thảm, Mega Pay trễ nên ko dám gõ, Pĩ thì proxy, dự án nào cũng có cái khó, muốn kiếm chút cơm qua ngày mà cũng ko có việc mà làm

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype
Bác qua Mega coi kìa, nó chưa Pay đâu, trễ 1 tuần rồi nên em lánh nạn qua GGS dính cái vụ overload suốt ngày. Kolo thì rate thảm, Mega Pay trễ nên ko dám gõ, Pĩ thì proxy, dự án nào cũng có cái khó, muốn kiếm chút cơm qua ngày mà cũng ko có việc mà làm
Kiếm fasttypers mà làm kaka

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
mạng bị gì ko biết, cả đêm đến h bị văng ra hết 5 lần rồi,cũng may là ruby nên vào làm lại dc ngay,ko phải mất thời gian chen chân overload

Ngày tàn của GGS sắp đến rồi !!! Sang pix thôi mọi người ơi !!! Giờ pix load cực nhanh, hình ảnh nhiều không gõ hết, timeout như đúng rồi !!! Pri tụt ko thể tụt hơn !!! Private proxy rẻ thối rẻ nát !!! Còn chờ gì nữa, hãy nhanh chân đăng ký acc mới thôi :)

Reactions
1,396
MR
0.000
Ngày tàn của GGS sắp đến rồi !!! Sang pix thôi mọi người ơi !!! Giờ pix load cực nhanh, hình ảnh nhiều không gõ hết, timeout như đúng rồi !!! Pri tụt ko thể tụt hơn !!! Private proxy rẻ thối rẻ nát !!! Còn chờ gì nữa, hãy nhanh chân đăng ký acc mới thôi :)
bó tay bác luôn :D

Reactions
2,018
MR
0.006
dự là Pix sắp bể vì bác PR, y dân quảng cáo.
Proxy một tháng gần bằng $ 1 acc GGS
Cắt giảm invi, giá mua Group thì trên trời. tạo acc mới thì 6 tháng sau mới lên đc cái Group 15 acc, mà khoảng 30 acc thì làm mới ổn.
dùng proxy hàng cùi thì dis, timeout , login fail
Ban phát mất 3$, mà ban lần 2-3 acc là ít ...
thực tế ban ngày làm GGS ngon hơn
sao ai cũng kêu Overload , mà mình auto 5' là zô đc rồi (lv Gold) -> hay tại cái auto vip nhĩ , ai lấy inbox đưa cho

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Lòng tin của em vào GGS là tuyệt đối, các bác đừng có nghi ngờ !!! Em là công dân tuân thủ luật pháp, ko bao giờ làm chuyện lừa thầy phản bạn và em tin là sẽ có ngày "đổi đời" nếu GGS phát triển mạnh !!![
............
khai thật đi, có phải reberca thuê bác PR cho GGS nhưng h quỵt tiền bác nên bác lại trả thù ko?? :) :p
thua bác luôn, đúng là gió chiều nào theo chiều đó mà, e kết bác rùi đấy :eek:

Quá khứ - hiện tại - tương lai kế hoạch vì đồng tiền không từ thủ đoạn của doivodoigame:
1/ Bơm đểu ưu điểm của GGS, che bớt khuyết điểm của GGS, PR liên tục GGS khiến newbie và oldmem thèm nhỏ dãi và chạy theo.
2/ Sau khi gây nên một làn sóng di cư bất hợp pháp sang GGS khiến cho pix load nhanh như gió do không có công nhân làm việc. Thực hiện phương pháp tiếp theo là "chém gió thành lốc" khiến cho người người nghi ngờ, đến khi họ nhận ra bản chất của GGS là overload cả ngày thì bắt đầu hoang mang.
3/ Ngay lập tức đưa ra chiến thuật "lật cái bàn" bơm đểu tất cả khuyết điểm của GGS và khuyên mọi người chạy sang dự án pix, PR pix quá trời quá đất, không tốt cũng thành tốt, tốt thì thành tốt vãi. Và đương nhiên tại thời điểm này thì chắc chắn dự án pix là hot nhất do nhiều ngày liền captcha ứ đọng, nhiều người thấy lợi lại đâm đầu vào, độ vài ngày ngon ăn xong dự án lại tịt => Lại bỏ đi tiếp :D còn đi đâu thì ko cần biết, ít nhất thì cũng loại được khá nhiều đối thủ cạnh tranh từ chính dự án PIX và đối thủ cạnh tranh tiềm năng là GGS. Một mũi tên gây thảm sát hàng loạt !!! Muahahahahaha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week