[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Từ ngày getsome mở LOTO đã gần một tháng, anh em nào gia nhập vào Emerald hay Ruby chưa, post lên cho anh em cùng cố gắng nhé
Nick lô tô của mình 80k code rồi , từ lúc được 3k code tới 80k code vẫn Gold nhé !

Acc loto ruby nè. Khoe tý :p

các bác có biết bao nhiêu code mới lên được Diamond ko ? sao thấy trên trang chủ nó bảo là 30000+ , mà ruby cũng 30000+ là sao nhỉ . chả nhẽ 2 cái bằng nhau

các bác có biết bao nhiêu code mới lên được Diamond ko ? sao thấy trên trang chủ nó bảo là 30000+ , mà ruby cũng 30000+ là sao nhỉ . chả nhẽ 2 cái bằng nhau
giữ ruby lâu dài(khoảng gần 1 tháng) mà ko bị rớt thì có cơ hội lên diamond

anh em cho mình hỏi với.hum bữa thèn e mình điền số wmz sai thiếu chữ Z ở đằng trước bây giờ nó vào mail confirm rồi.có cách nào lấy lại tiền ko.gogetsome để confirm hoài.ko làm gì dc.Mong anh em giúp với...tiền nhiều còn mắc kẹt trong đó.
cái này mình bị rồi mình ghi sai WMZ ....để vài bữa ggs Không chuyển được là nó tự hủy ....;)
nó hủy rồi thì bạn yêu cầu nó thanh toán lại nhé....goodluck

cái này mình bị rồi mình ghi sai WMZ ....để vài bữa ggs Không chuyển được là nó tự hủy ....;)
nó hủy rồi thì bạn yêu cầu nó thanh toán lại nhé....goodluck
no co huy dau....no bao paid....haizz...mat tien

Sao đêm qua đang làm tự nhiên ko có code nữa, chỉ thấy voi.
Rồi chờ lâu quá ra vào lại cũng vậy. Tức quá logout rồi login lại thì ko được:eek:
Thử lấy account khác ra login thì được, đành thử recover password lại thì lại login được và vào làm bình thường?
Mọi người có ai bị tình trạng này không, tại sao lạ nhỉ?

Last edited:
có ai vào gogetsome dc ko......sao vào mãi ko dc.nó hiện con voi hoài....ko phải lỗi idm.hix

Xac nhan la da paid vua xong....co le vi vay he thong ko ra code de go.hix...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week