[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
có ruby bán cho tôi
Ruby & Emerald.png
thấy được hok bạn ?

Cả tuần nay vào gõ cứ 500 code là bị dis ra 4 5 lần làm rớt xuống emerald rồi xuống gold. Quyết tâm đi ngủ 6h tối đến 12h dậy gõ cho bớt dis. Cuối cùng cũng lên lại ruby

lại xong một đêm uể oải,hành trình tiến tới diamond đúng thật là không đơn giản...(gõ mệt wá nên lên đây than khổ chút xíu cho đỡ khổ :p )

Ông này trước tưởng chê ggs khen kolo lắm mà, giờ lại đổi ý rồi ah?
chê thật ! tớ gõ GGS 3 ngày mới đc 1 $ nhé !kolo cũng bỏ cảthansgg nay rồi ! gõ qlink thôi !ngày gõ cỡ 500 code GGS, còn lại qlink :(

cần thì pm cho mình. mình cho mượn 2 cái. muốn có acc ngày cũng pm mình. mình cho mượn luôn
cần thì pm cho mình. mình cho mượn 2 cái. muốn có acc ngày cũng pm mình. mình cho mượn luôn
bác còn acc nào cho e mượn

Cả tuần nay vào gõ cứ 500 code là bị dis ra 4 5 lần làm rớt xuống emerald rồi xuống gold. Quyết tâm đi ngủ 6h tối đến 12h dậy gõ cho bớt dis. Cuối cùng cũng lên lại ruby
Bác cho em xin bí quyết gửi Ruby được lâu với nhé , em cũng mới bị rớt 2 ac Ruby xuống Gold gõ hoài không lên bực mình quá gõ ẩu + không phân biệt hoa thường luôn rồi khôngn biết còn lên được hok nữa .

Overload, overload liên tục! :oops:

Tool này hoạt động tốt , nhưng vừa gõ vừa Yahoo , nghe nhạc hay xem phim gì đó thì hơi bất tiện ,nó chuyển tất cả cả sổ lun .
dung tool chuyển cua sồ thi tot naht tắt yahoo tat web mở nhac thi dc bạn chỉnh enter trong 2 3 cua sổ cua ggs thôi

với tình trạng overload va mạng like shit như thế này thì xuân này con ko về

Chả biết các bác thế nào, em gõ thử ggs rồi, ngày đều đều 5$ đơn giả mà @@! Sao mà cac bac nói có vẻ khó khăn vậy. Em chưa làm kolo nhưng em thấy với tình trạng rate của em nó, thì khó xơi hơi ggs nhiều :D

Your balance: USD -0.0086 (paid USD 108.56)
CAPTCHAs solved: 171011
Your level: Ruby

Your personal bonus: 3%

Ai cho em nó cái giá? Được là cho đi, ko nhanh lại rớt.
120k dthoại :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week