[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Captcha có cả câu chửi :eek:

3 ngày nay ngày nào cũng 9k 10k code mà không thấy động tĩnh của emerald nữa này =))
Mình nghĩ bạn có speed cao nên chơi contest của Mega, nếu trong 15' đc >250cap đúng thì chắc thắng đc 0.5$, 1h có 3 contest được 1.5$ ngon lành, gõ ko cần hoa thường,chỉ cần chính xác và nhanh, code 2 từ chỉ gõ từ chính đúng, còn từ kia gõ bậy ko sao (contest ko bị ban vì recaptcha, và nếu tham gia contest làm trên web thì code ra nhiều chứ ko như làm bt cả ngày ko có nổi 1 code đâu). Mình sp ko tăng được nên ko chơi cái đó.

gio nay sao overload mai nhi, auto click ca tieng van chua vao dc

ggs có gõ đươợc 2 tài khoản trên tool xuan duc không mọi người !?

Xuân Đức ra tool cho ggs rồi ah bác :D
Thì em không biêt . nay thấy có bác rao bán mấy con acc ggs night , tính mua 2 em về gõ chơi ! mà tool nao gõ được 2 tài khoản ggs bác chỉ em với ! em mua

Thì em không biêt . nay thấy có bác rao bán mấy con acc ggs night , tính mua 2 em về gõ chơi ! mà tool nao gõ được 2 tài khoản ggs bác chỉ em với ! em mua
Lúc bác nói em vào check rồi ;) Chưa có tool giờ để gõ 2 acc chỉ có cách cài soft enter để chuyển cửa sổ thôi =D

Nếu ai muốn tìm việc thì lên freelancer.com, có hàng tỷ công việc đang chờ các bạn. Thanh toán được đảm bảo qua nhiều hình thức: paypal, webmoney.
Thời buổi này chỉ sợ ko có kiến thức và thời gian thôi, chứ kiếm tiền cũng không đến nỗi khó.

Mình còn 2 ac goget night anh em nào muốn chiến kiếm tiền mua ac thì inbox mình cho mượn nhé
yahoo:lamvieconlinect
Khi nào thanh toán thì inbox cho mình để xác nhận mail

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo