[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Gõ captcha mà còn phải biết lập trình nữa, băn khoăn ko hề nhỏ.
cai nay hay day! Neu ra nhu the nay ma rate x2 cung ngon biet may

Lúc bạn gõ ké ấy giữ gold được hơn 7k có nghĩa là bạn vẫn xuống silver hả :p
Xem lại cách bạn gõ thôi chứ có ngày mình dis cả chục lần
Chả xuống lvl lần nào cả :D

Tks thím, mình nói thế cho hiểu là mình gõ ko tệ thôi ;]]

Bên pix gõ chả quá 5% sai acc nào :3

Mấy pro cho em hỏi tí, cách đây 4 ngày có em có mua 1 acc ggs night full info gmail, đã đổi hết cả số điện thoại xác nhận + gmail phụ rồi đổi mật khẩu acc ggs. Gõ đc 2 ngày thì mất acc, mất gmail. Quả này có phải dính scam không? Mà nó lấy pass gmail của em thế nào hay thế, đổi hết cả rồi mà, keylog thì dùng cách
không thấy có.

Mấy pro cho em hỏi tí, cách đây 4 ngày có em có mua 1 acc ggs night full info gmail, đã đổi hết cả số điện thoại xác nhận + gmail phụ rồi đổi mật khẩu acc ggs. Gõ đc 2 ngày thì mất acc, mất gmail. Quả này có phải dính scam không? Mà nó lấy pass gmail của em thế nào hay thế, đổi hết cả rồi mà, keylog thì dùng cách

không thấy có.
Bác mua của ai thế, em cũng mới mua 2acc night, cũng đổi hết info gmail rồi, k biết có bị dính chưởng giống bác không.

Có ai mua soft xiaoxiao đánh GGS chưa, thấy bên xiao xiao có soft Gogetsome

Gõ bằng soft đi rồi dụt lun cái acc :D

Nó mới ra soft chưa dc bao lâu, vì vậy hỏi ai đã gõ qua chưa, chưa xài đừng làm thánh phán bạn ạ.

Tui cũng bik có 1 đợt bị ban vì soft XD rồi, còn soft này nó mới ra chưa lâu nên chưa bik tình hình thì đừng nói lung tung

Nó mới ra soft chưa dc bao lâu, vì vậy hỏi ai đã gõ qua chưa, chưa xài đừng làm thánh phán bạn ạ.

Tui cũng bik có 1 đợt bị ban vì soft XD rồi, còn soft này nó mới ra chưa lâu nên chưa bik tình hình thì đừng nói lung tung
Theo tôi nghĩ cái GGS này nó có overload và lucky captcha hiện popup, vấn đề này soft giải quyết được không?
Nếu có soft thì có lẽ đã có từ rất lâu rồi. Nhiều khi vào làm dùng autoclick nửa tiếng mới vào được, còn soft thì làm thế nào?

Theo tôi nghĩ cái GGS này nó có overload và lucky captcha hiện popup, vấn đề này soft giải quyết được không?
Nếu có soft thì có lẽ đã có từ rất lâu rồi. Nhiều khi vào làm dùng autoclick nửa tiếng mới vào được, còn soft thì làm thế nào?

Bạn nói đúng nhưng chỉ đúng 1 nửa.đa số soft hiện tại viết theo dạng phần mềm.tuy nhiên nếu bạn viết 1 soft dạng trình duyệt web thì thế nào? đảm bảo với bạn 100% không khác gì gõ trên web chỉ khác là có 2 cửa sổ, login nhìu acc và khi bạn enter thì nó chuyển cửa sổ.còn về overload thì bạn có thể viết thêm ít code về auto or click tay :) tất nhiên bạn phải biết về lập trình Hi

Mình dân lập trình nên mạn phép có ý kiến tí về cái cái soft cho ggs

1. Hoàn toàn viết đc rất đơn giản về phần overload và lucky captcha cho ggs, kể cả "dạng phần mềm" hay dạng dùng webbrowser (dạng trình duyệt web) như bạn trên nói

2. ggs chắc nó duyệt theo ip nên mới biết và ban acc. Nên muốn nhiều acc thì chắc phải xài proxy

3. thời gian chờ 1 capt là 15s. Nếu trong 15s ko đánh nó sẽ out, còn nếu đánh đc chữ nào thì nó sẽ tăng lên lại là 15s (trong tổng số 45s/1 captcha). Lâu lâu gặp code khó nhìn dễ bị timeout và văng ra lắm. Nên soft chắc phải thêm chức năng trong lúc đánh acc thứ 1 và acc thứ 2 đang chờ, thì acc thứ 2 tự động gõ 1 số kí tự gì đó, để tránh timeout 15s. Khi vừa Enter acc thứ 1, chuyển qua acc thứ 2 thì nó tự xóa trắng mấy kí tự thừa đó cho mình gõ bình thường

4. Rắc rối lớn nhất chắc là làm sao đồng bộ đc vụ overload, để gõ đc nhiều acc 1 lúc. Và cả mấy cái thread (đa luồng) nữa

Quan điểm của mình là thế :3

Ôi! Toàn là Nhơn tài không nha.
Và toàn là "Theo tôi nghĩ, ... ". Vậy có ai có ý kiến là "Theo chúng tôi nghĩ, ..." hay là "Theo chúng ta nghĩ, ..." hong :p

Bác mua của ai thế, em cũng mới mua 2acc night, cũng đổi hết info gmail rồi, k biết có bị dính chưởng giống bác không.
Bạn này mua 2 acc night của mình đây, nếu bị mất acc mà chứng minh được do mình thả keylog thì pm mình trả lại tiền.

Bạn này mua 2 acc night của mình đây, nếu bị mất acc mà chứng minh được do mình thả keylog thì pm mình trả lại tiền.
Uả sao lại pm mình trả lại liền hả bác ko lẽ nó vẫn nắm trong tay bác nên chỉ cần chứng minh được là bác trả lại liền hơi khó hỉu :eek:

aizzz cứ change hết mọi thứ xong rồi add sđt vào rồi dùng hình thức xác thực = sđt thế là xong chuyện :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,518
174,802
Latest member
toilatoikkk

Most viewed of week

Most discussed of week