[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Có ai bị như mình không.
Acc mình mới mua đc, lúc vào gõ đang Gold, bị dis ra 2,3 lần liên tiếp nó làm 1 lèo xuống luôn Bronze

Gõ tới nay 5 ngày rồi không không lên được lại Silver nữa chứ đừng nói Gold ==" Không biết có nên bỏ luôn acc này không :| Chứ gõ quài không lên ức chế bỏ bà

Trước đầu tháng 3 mình gõ ké acc của bạn vẫn giữ Gold hơn 7k code lận, nên không có chuyện sai nhiều đâu :((

Không biết ai gặp trường hợp này chưa nhỉ :(
Mình giống bạn này, mua acc 330K code lv gold, vất cho thằng em gõ, đến khi log vào đã thấy xuống bronze, từ đó đến nay gõ lên đến 360K, hoa thường, ký tự đặc biệt rõ ràng mà ko lên nổi Silver:confused:

mấy bác gõ DAY cho xin chút kinh nghiệm đê, mình imacros auto nãy giờ 10' rồi mà ko vào gõ được :(
thời gian nào gõ ngon thế mấy bác?

làm sao để gõ được mấy ký tự tiếng nga vậy bạn ?
1. Start/Settings/Control panel/Regional and Language Options/Languages/Details/Add -> Input langs: Russian; Keyboard: Russian (Typewriter)/OK
2. Start/Run/ gõ vào OSK/OK
3. Bấm Alt Shift (mé bên tay trái) để đổi qua lại giữa các ngôn ngữ
Xong :p

1. Start/Settings/Control panel/Regional and Language Options/Languages/Details/Add -> Input langs: Russian; Keyboard: Russian (Typewriter)/OK
2. Start/Run/ gõ vào OSK/OK
3. Bấm Alt Shift (mé bên tay trái) để đổi qua lại giữa các ngôn ngữ
Xong :p
1 like cho bác ngay và luôn, mình biết thay keyboard nhưng chưa thay qua rusia lần nào, thank bác nhiều ^^! kể từ giờ ko ngán code nga nữa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week