[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Cho tớ hỏi acc day gõ đc từ mấy giờ đến mấy giờ nhỉ? Ko thấy ở page 1
Và day với night cái nào load tốt hơn. Định sắm acc cho đứa em tập tành từ kolo sang, mong mn chỉ giáo :(
ac day thì gõ được từ 11h đến 7h sáng( gõ cách đây hơn nửa năm rồi nên cũng ko chắc,mà chắc vậy đó bạn )
ac night thì gõ rate cao hơn,nhung nếu em bạn còn đi học thì em ấy nên gõ ac day:) thức khuya mệt người

ac day thì gõ được từ 11h đến 7h sáng( gõ cách đây hơn nửa năm rồi nên cũng ko chắc,mà chắc vậy đó bạn )
ac night thì gõ rate cao hơn,nhung nếu em bạn còn đi học thì em ấy nên gõ ac day:) thức khuya mệt người

11h khuya đến 7h sáng là acc day hả bạn :( Sao ngộ vậy :( Đó là giờ khuya mà hic

11h khuya đến 7h sáng là acc day hả bạn :( Sao ngộ vậy :( Đó là giờ khuya mà hic
=='' mình nhầm,7h sáng đến cỡ 10-11 h đêm là ac day,còn 11hđêm đến 7h sáng là ac night :)
sorry bạn,nãy mình nhầm ><

Cho tớ hỏi acc day gõ đc từ mấy giờ đến mấy giờ nhỉ? Ko thấy ở page 1
Và day với night cái nào load tốt hơn. Định sắm acc cho đứa em tập tành từ kolo sang, mong mn chỉ giáo :(
Acc day gõ cả ngày bạn ạ. Giờ nào cũng chiến tốt
Acc night gõ từ 11h đếm đến 7h sáng hôm sau
Acc day bình thường thì ko có bonus, nick quay loto thì được 3% bonus
Acc night thì mặc định 12% bonus
P.s: chưa kể thêm bonus từ sever, nếu bạn làm thêm cho group thì có thêm bonus từ group nữa thì phải (khoảng 4 hay 6% chi đó, có tăng thì phải tùy thằng admin GGS nữa thì phải :D:D)
À cho thêm tí code kiểu này chỉ gõ 1 vế thôi phải hook :confused:

Acc day gõ cả ngày bạn ạ. Giờ nào cũng chiến tốt
Acc night gõ từ 11h đếm đến 7h sáng hôm sau
Acc day bình thường thì ko có bonus, nick quay loto thì được 3% bonus
Acc night thì mặc định 12% bonus
P.s: chưa kể thêm bonus từ sever, nếu bạn làm thêm cho group thì có thêm bonus từ group nữa thì phải (khoảng 4 hay 6% chi đó, có tăng thì phải tùy thằng admin GGS nữa thì phải :D:D)
À cho thêm tí code kiểu này chỉ gõ 1 vế thôi phải hook :confused:
bạn quên điều này: ac day ko ai gõ buổi tối trừ khi họ đã gõ rate cao,còn ac night thì rate cao hơn,buổi tối rất ít người lấy ac day gõ :)
vậy nên 11h thì nên cất ac day vào và lấy ac night ra gõ

bạn quên điều này: ac day ko ai gõ buổi tối trừ khi họ đã gõ rate cao,còn ac night thì rate cao hơn,buổi tối rất ít người lấy ac day gõ :)
vậy nên 11h thì nên cất ac day vào và lấy ac night ra gõ
Ý là mình chỉ muốn nói cho cậu ấy hiểu thời gian cũng như bonus của 2 loại acc như vậy thôi :rolleyes:
Chứ so sánh bonus thì ai không biết là đêm gõ acc night lợi hơn :eek:
Gõ thì phải phấn đấu ruby mới ngon ngon tí ;);)
Mà đã ruby day thì lấy acc night ra cày làm gì nữa, cái này dĩ nhiên ủng hộ cậu rồi :p
Còn đặc biệt mấy pro ruby là chuẩn của họ, họ gõ cả ngày lẫn đêm, mà đã gõ đêm mà có nick night thì cày thêm ruby night cũng bình thường thôi, thêm 12% thì lên được 0,9xx vậy :D
Phần mình thì đăng kí được acc day, chả có acc night nào, lv gold có hôm vẫn chiến đêm thôi, chả ngại vết bẩn... hí hí :cool::cool:

Ý là mình chỉ muốn nói cho cậu ấy hiểu thời gian cũng như bonus của 2 loại acc như vậy thôi :rolleyes:
Chứ so sánh bonus thì ai không biết là đêm gõ acc night lợi hơn :eek:
Gõ thì phải phấn đấu ruby mới ngon ngon tí ;);)
Mà đã ruby day thì lấy acc night ra cày làm gì nữa, cái này dĩ nhiên ủng hộ cậu rồi :p
Còn đặc biệt mấy pro ruby là chuẩn của họ, họ gõ cả ngày lẫn đêm, mà đã gõ đêm mà có nick night thì cày thêm ruby night cũng bình thường thôi, thêm 12% thì lên được 0,9xx vậy :D
Phần mình thì đăng kí được acc day, chả có acc night nào, lv gold có hôm vẫn chiến đêm thôi, chả ngại vết bẩn... hí hí :cool::cool:
uh :)

hỏi 1 câu hơi kì và thiếu tế nhị, nhưng thực sự mọi người có ai hiểu đc chính xác captcha là gì và hệ thống captcha hoạt động thế nào ko. Mà thấy hở tí cứ dựa vào rule, còn không thì dựa vào mail support =="

Mình có thể khẳng định rule nó ko sai, nhưng cách các bạn ko hiểu đúng về captcha dẫn đến áp dụng rule 1 cách .... "chính thống" quá ... làm cho ko đúng trong mọi trường hợp đâu

Và mình cũng ko bảo các bạn sai nhóe, mình gold mãi chẳng lên đc nữa đây :">

Chỉ là góp ý tí thôi. Bạn dựa vào rule, hay thậm chí contact với thằng support của ggs, nó trả lời này nọ rồi bạn dựa theo nó cũng chưa chắc đúng đâu. Vì đơn giản mà nói nó cũng chỉ là 1 thằng gõ captcha như bạn, có thể là gõ kinh nghiệm lâu, gõ chuẩn, gõ tốt (nhưng KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG ĐÚNG) mới đc làm sup, thì giờ cũng chỉ là nó đề nghị bạn gõ (theo cảm tính của nó) vậy thôi.

Ý mình là các bạn có thể dựa theo gợi ý của nó và CÂN NHẮC gõ thông qua từng trường hợp, và với từng HOST captcha cụ thể. Chứ không phải cứ nghe và áp đặt theo nó "bởi vì nó là support nên chắc chắn nó đúng."

Ví dụ như nhựng code về tính toán, có rất nhiều host khác nhau có cách pass captcha khác nhau cho mỗi thằng. Có host thì sẽ chấp nhận gõ ra kết quả, hoặc nhập cả phép tính, hoặc nhập cả dấu bằng hoặc không. Nhưng có host chỉ muốn bạn nhập chính xác phép tính mà ko đc nhập kết quả, có host thì ngược lại... Hay như Pix hùi xưa, host reCaptcha sẽ cho phép gõ 1 chữ, nhưng với host khác phải gõ cả 2 nếu có 2 chữ ..v..v..

Ở bạn trên đưa ra cái rule là về 1 host hoàn toàn khác với host ra loại cáptcha 0+7+4 như hiện nay có rất nhiều, nên không thể chắc chắn đc ntn là chính xác.

Trừ phi bạn kiểm chứng cụ thể từ 1 site có sử dụng host này.

Các bạn hiểu ý mình không =="

Nói sơ qua về hệ thống captcha. Cái này hồi cách đây 2,3 năm gì đó mình có đăng 1 topic giải thích rõ rồi, nhưng có vẻ không đc ủng hộ lắm và chìm nghỉm.
Mình thì là dân lập trình có kiêm cả mảng HỆ THỐNG MẠNG MÁY TÍNH. Nên mạo phép giải thích sơ sơ 1 tí

Ví dụ như thằng Pix, hay gogetsome, nó đi giao dịch với đối tác cần. Vậy đối tác là ai, là hacker, là người treo auto, là spammer ..v.v..v cần phải by pass qua các dịch vụ chống spam bằng captcha này ... để chi ... để nó thực hiện 1 công việc nào đó mà nó cnầ, ví dụ như là auto reg, spam 4rum, hack pass, tạo bot để search và tra cứu gì đó ..v..v..

Dịch vụ captcha ra đời vì thế và thằng Pix, ggs là những thằng làm dịch vụ này.
Code xuất hiện, chính xác ngay khi đối tác cần auto (Nó auto đc bao nhiêu sẽ trả tiền dịch vụ bấy nhiêu luôn), cần by pass (theo đúng nghĩa thời gian thực) chứ không phải nhiều bạn giải thích là đối tác mua các gói captcha, dịch vụ captcha gõ, rồi trữ sẵn các gói đó, rồi bán lại cho đối tác để giải mã. <~ Nhìn nhận đơn giản mà nói thì lời giải thích này chả có ý nghĩa thực tiễn gì cả và nếu ở ngoài thực tế là mua phí công vô ích, vừa hao tốn tài nguyên duyệt từng hình trong từng gói captcha để so kết quả, vừa chẳng bao giờ đảm bảo mua bao nhiêu gói là đủ với sự đa dạng của captcha cả

Trở lại vụ thời gian thực, cũng vì thời gian thực vậy, nên mới có vụ code ra ko đều, tối ra nhiều hơn ban ngày do lệch múi giờ này nọ với các đối tác nước ngoài. Nếu như cách giải thích ở trên (đối tác mua theo gói). Ta sẽ thấy dịch vụ captcha sẽ lúc nào cũng ra đều code đc cả (trữ sẵn mà), và khi đó, chắc hẳn ban ngày nhiều người gõ captcha hơn ban đêm. ???

Vậy nên mã captcha đc tạo ra rất đa dạng và khác hẳn ra theo từng ngày. Do đó, 1 thằng support có kinh nghiệm cũng chỉ ngang cơ với thằng gõ như mình thôi, chả biết gõ sao cho đúng chính xác TẤT CẢ đc đâu.
Việc phát hiện bạn có chính xác hay không hoàn toàn do hệ thống nó postback về sever của thằng ggs, pix ..v..v. rồi từ đó sever nó xử lý tính toán xem bạn có đc $ công ko (với pix) hoặc là tăng hay giảm độ chính xác ưu tiên cho bạn (với ggs để so sánh thăng cấp level)

Thôi, giải thích sơ sơ vậy thôi. Tại mình vừa nghĩ về viết ra zậy luôn nên hơi rối, nói nữa mắc công nhàm :D

Vài lời mạo muội. Mong ace thông cảm :D

Last edited:
Ai có tool auto click lúc overload cho mình xin với, mới mua ID đêm qua sáng dậy test thử mà toàn overload :( Cả tiếng chưa vào đc :(

Cái này của fanpage https://www.facebook.com/tangthunhap
Mình tải từ đó xuống, chưa check gì cả, nếu bạn k sợ này sợ nọ thì chiến thôi
http://www.mediafire.com/download/w3g4d2jvt1cf7lc/GSAutoClicker-Setup.zip
Bước 1: Vào Option--->clicking--->repeat--->check ô 'repeat until stopped'--->đổi số 100 thành 400 là xong.

Bước 2: Mở web lên và đăng nhập vào Gogetsome và để đó.

Bước 3: vào Options--->Recordings--->Multiple clicks-->check vào ô Record and replay multiple clicks

Bước 4: Click chuột trái vào Pick point cho nó hiện lên số 1 sau đó click chuột trái vào ô Starwork của gogetsome

Bước 5: Click chuột trái vào Pick point cho nó hiện lên số 2 sau đó click tiếp vào chữ 'OK' của khung overload--->Xong thì bấm OK.

Sau đó chỉ việc bấm F8 và ngồi đợi. Nếu nó ko click đúng vào Startwork và OK của khung overload thì bấm F8 để dừng lại rồi kiểm tra lại các bước.
Khi nào code hiện ra rồi thì bấm F8 để dừng auto để làm việc nhé.

có bác nào vừa rớt ruby ko, chia buồn nhé, vì em lại danh dc sau 2 tuần rớt gold

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week