[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Acc day ruby của huyền được kêu với giá 100$ kìa, ở đó mà ko tới 20$ :p
lâu mới gặp lại bạn ha:)
ac ruby 100$ hả,để kiếm người bán rồi dẫn mình đi uống nước mía nhé hahaha

Mình có 1 bác nước ngoài từng inbox hỏi cái giá GGS Diamond với giá 150 $ hoặc cứ ra giá cho bác ấy đó reason, @@
Nick GGS Day giờ có giá dữ lắm :confused:
Có mấy acc Day, Night thừa mà cho bạn mượn gõ tùm lum nên chẳng nỡ bán :D

Last edited:
@myhuyen @thachthao 2 chi nay nghe noi pro lam.giup em di,
Cưng tag vào kiểu này rất là dễ bị ăn đòn lắm đó nha :D
P/s nhường lợi cho thachthao vậy :D

Hôm nay xuất hiện cái này nhiều ghê :p

Last edited:
Mọi người cho hỏi mấy code này.Có chữ ẩn đi, em không biết gõ :(

Sẵn tiện , em gõ acc night sao nó khó lên GOLD thế.
7k code rồi.Gõ rất ư là chuẩn :(
myhuyen đã nói thế thì em cũng xin phép múa rìu qua mắt thợ vậy :confused:
Đây là cách gõ cá nhân em chứ ko dám nhận là gõ chuẩn, có gì sai sót các bác đừng gạch đá , :)
Đơn giản nhất là nhấn "Bỏ qua" :D
Còn muốn liều ăn nhiều thì : :rolleyes:

1. hb3sk
2. 4x5 qxzne
3. 6yh 3xady

7k bạn chưa lên Gold mà bạn thấy gõ chuẩn nhưng thực ra theo Rule của GGS nó thấy chưa chuẩn, :)
Nếu chuẩn chỉ cần 3k lên Gold ngay, trước mình gõ 1 acc Day zin đúng 3005 code lên Gold, :D
Em chỉ có vài lời như thế, các bác thấy có gì chưa chính xác thì góp ý thêm nhé :oops:

Ps: mời thêm 1 pro chủ nhà là @Kurillin xem, dù sao em cũng chỉ là dân ngoại đạo và gia nhập sau cùng trong thread GGS ( chủ yếu là làm Mega và Pix thôi )
Kur có đáp án khác ko ? :)

Last edited:
Mọi người cho hỏi mấy code này.Có chữ ẩn đi, em không biết gõ :(

Sẵn tiện , em gõ acc night sao nó khó lên GOLD thế.
7k code rồi.Gõ rất ư là chuẩn :(
@thachthao :oops: đã trốn kĩ rùi còn bị tag ra, hu hu
Loại code này nói thật mình cũng không dám chắc.
Ở loại code 1 tuy có nhiều người bảo chỉ gõ 1 vế, bỏ cái vế "top rating" nhưng nếu theo quy tắc của captcha là thấy gì gõ nấy thì mình sẽ gõ hết cả 2 vế.
Code 2, code 3 mình cũng gõ giống thachthao, tuy nhiên ở code 2 và code 3 đều có 1 ký tự không nguyên vẹn. Không biết là do code nó lỗi như thế hay là khi download về server GGS thì nó bị như thế.
Nói chung chắc mình sẽ unsolve với cả 3 code này luôn :oops: Em gà lắm mọi người đừng hỏi em :(:(:(

À cái vụ 7k code mà chưa lên gold thì có 1 lý do củ chuối là dạo này thằng GGS bắt đầu xiết chặt rule lên level. Như mình có 2 acc day, ban đầu gõ 3k code là lên gold, bẵng đi 1 time dạo gần đây bạn mình mượn gõ thì tự nhiên gõ 1 thanh lại rớt silver (mà thằng bạn mình đã từng gõ 3k code lên gold nhé), xong rồi gõ khoảng 10 thanh nữa mà không lên lại gold.

Nói chung dạo này tâm sinh lý GGS bất ổn lắm. Nhưng các bạn cứ cố gắng gõ đúng ở mức tối đa có thể, và gõ hàng ngày vào thì sẽ lên level.

@thachthao :oops: đã trốn kĩ rùi còn bị tag ra, hu hu
Loại code này nói thật mình cũng không dám chắc.
Ở loại code 1 tuy có nhiều người bảo chỉ gõ 1 vế, bỏ cái vế "top rating" nhưng nếu theo quy tắc của captcha là thấy gì gõ nấy thì mình sẽ gõ hết cả 2 vế.
Code 2, code 3 mình cũng gõ giống thachthao, tuy nhiên ở code 2 và code 3 đều có 1 ký tự không nguyên vẹn. Không biết là do code nó lỗi như thế hay là khi download về server GGS thì nó bị như thế.
Nói chung chắc mình sẽ unsolve với cả 3 code này luôn :oops: Em gà lắm mọi người đừng hỏi em :(:(:(

À cái vụ 7k code mà chưa lên gold thì có 1 lý do củ chuối là dạo này thằng GGS bắt đầu xiết chặt rule lên level. Như mình có 2 acc day, ban đầu gõ 3k code là lên gold, bẵng đi 1 time dạo gần đây bạn mình mượn gõ thì tự nhiên gõ 1 thanh lại rớt silver (mà thằng bạn mình đã từng gõ 3k code lên gold nhé), xong rồi gõ khoảng 10 thanh nữa mà không lên lại gold.

Nói chung dạo này tâm sinh lý GGS bất ổn lắm. Nhưng các bạn cứ cố gắng gõ đúng ở mức tối đa có thể, và gõ hàng ngày vào thì sẽ lên level.
Nửa năm trước mình cũng từng bị GGS cho phi xuống Silver 20 thanh ko lý do đấy, chỉ nghi ngờ do cái loại code 2 chữ màu trắng
Cám ơn Kurillin đã chia sẻ, :)

tiện đây cho em hỏi các bác là mấy code này phân biệt số 0 với chữ o thế nào ạ. trước giờ em toàn gõ theo cảm tính, hoặc phân vân thì bỏ qua luôn. mà bỏ qua nhiều thì tiếc lắm ạ.
hôm nay nhiều sorry quá, speed giảm hẳn

tiện đây cho em hỏi các bác là mấy code này phân biệt số 0 với chữ o thế nào ạ. trước giờ em toàn gõ theo cảm tính, hoặc phân vân thì bỏ qua luôn. mà bỏ qua nhiều thì tiếc lắm ạ.
hôm nay nhiều sorry quá, speed giảm hẳn
Theo như sis myhuyen chỉ thì 100% code trắng này đều là số 0.
Theo như support của GGS thì phân biệt 0 và o bằng chữ hoa chữ thường.
Tùy bạn lựa chọn giải pháp bạn cảm thấy đúng.
Làm captcha đúng là đôi khi phải theo cảm tính nhiều lắm, cùng 1 code mà cả đống đáp án :oops:
p/s: mà cái code 3 bạn gõ sai rồi nhé. Chữ H viết hoa rõ ràng thế mà không viết hoa (nếu giữ gold thôi thì ko cần, nhưng nếu muốn lên ruby phải chú ý phân biệt hoa thường).

chết thật, thảo nào cứ lẹt đẹt ở gold mãi. cứ tưởng code trắng gõ thường hết. chậc chậc, vậy mà xưa nay luôn tự nhận là mình đúng mình giỏi. cảm ơn bạn nhiều

Theo như sis myhuyen chỉ thì 100% code trắng này đều là số 0.
Theo như support của GGS thì phân biệt 0 và o bằng chữ hoa chữ thường.
Tùy bạn lựa chọn giải pháp bạn cảm thấy đúng.
Làm captcha đúng là đôi khi phải theo cảm tính nhiều lắm, cùng 1 code mà cả đống đáp án :oops:
p/s: mà cái code 3 bạn gõ sai rồi nhé. Chữ H viết hoa rõ ràng thế mà không viết hoa (nếu giữ gold thôi thì ko cần, nhưng nếu muốn lên ruby phải chú ý phân biệt hoa thường).
Mình cũng cảm thấy ko chắc chắn ở loại code này :(

Mình gõ giống myhuyen ở loại code này, tức là toàn số 0 ko thấy tụt level, trước gõ phân biệt o, O với 0 đã ăn 20 thanh Silver đấy, sau đó gõ 0 hết thì lại lên lại và giữ đc level đến giờ, các loại code khác mình vẫn gõ vậy nên ko thể nói tăng tụt level do code khác sai hay đúng :oops:
Nhưng 1 pro khác mình quen họ có nick Diamond thì họ gõ phân biệt loại code này thành o, O và 0 nhưng tới giờ vẫn Diamond ko thấy xuốngo_O

Mình cảm thấy rất khó hiểu với loại code này và cách tính level của GGS hay nó tính trên mức độ thành tích trước đó tốt là để level chứ sai 1 số loại code chưa xuống level ngay đc :confused:

lấu lắm không vào from không biết tình hình ggs dạo này thế nào các bác nhỉ ^^ :) , đọc sơ sơ thì thấy ruler của ggs nó lộn xộn quá nhỉ có bác nào có bảng ruler chính xác thế nào không ợ muốn quay lại sự nghiệp qua :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,680
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week