[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
để ý cứ 7h tối là lag ko tả nỗi...star work lâu , load lâu + cứ đá ra miết

vừa nhận email của Admin cấp thêm ID đây ! sướng quá,

rvffjk

Chúc mừng nguyenduong90 nhé

thank cậu nha ! nhớ ngày nào hỏi về cái dự án này, cậu im lặng và trả lời 1 câu duy nhất "bận"

:binhsua149:

thank cậu nha ! nhớ ngày nào hỏi về cái dự án này, cậu im lặng và trả lời 1 câu duy nhất "bận"

:binhsua149:
bạn xin được acc solo hay team vậy bạn, có sell acc k mình đang cần 1 acc gõ nè

bạn xin được acc solo hay team vậy bạn, có sell acc k mình đang cần 1 acc gõ nè

sory bạn ! vì đầu thớt tớ có nói dự án này nếu bán sẽ bán kèm email. mà email tớ k bán được nhe !

cho hỏi khi mình gõ mà bị hệ thống đá ra ngoài có bị ảnh hưởng gì ko ..

có ai giải quyết được vấn đề không làm được trên dự án này ko?

ở TP xài dcom trên PC thì ngon lành, về quê mượn lap cắm dcom cũ vào lại không làm được Zzzz

lap xài win 7, vấn đề ở mạng mẽo hay do win ta?? , ai giúp được vào chỉ phát :dapdau:

Trong rule của nó chẳng quy định là gì: Tất cả mọi người đều có thể lên Gold. Còn Emerald là có giới hạn và dựa trên một số tiêu chí khác.
An phận với Gold thui. 143k code

Trong rule của nó chẳng quy định là gì: Tất cả mọi người đều có thể lên Gold. Còn Emerald là có giới hạn và dựa trên một số tiêu chí khác.
An phận với Gold thui. 143k code

bác làm từ 1k> 143k có lần nào lên emerald rồi rớt xuống ko bác @@, hay là làm thẳng 1 mạch lên 143k code vẫn gold :dapdau:

nản thiệt cứ lên lv gold rồi tuột xuống silver , rồi lên gold lại rồi tuột típ ... làm sao cho nó ko tuột vậy mọi người :(

gõ chính xác đi bác ạg... đừng ham hố mà làm ẩu. Sai nhìu là lên xuống định kì hình sin ngay đó bác!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week