[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho mình thăm dò ý kiến xem các số code này gõ như thế nào dùm nhé, định ko hỏi các bác, nhưng gõ gặp hoài ức chế ko biết mình gõ đúng hay ko vì rate với gogetsome là rất quan trọng.
Các pro vui lòng dành chút ít thời gian chỉ giúp mình nhé!
thank các bác nhiều!.

số 1: có phải là chữ e

P/S: không hiểu sao mình post nguyên bài thì sẽ không vào được topic ở nguyên trang đó luôn, nên bắt buộc mình phải post riêng lẻ, điển hình là ở trang 84 giờ không vào được :(

Mấy bác cho mình thăm dò ý kiến xem các số code này gõ như thế nào dùm nhé, định ko hỏi các bác, nhưng gõ gặp hoài ức chế ko biết mình gõ đúng hay ko vì rate với gogetsome là rất quan trọng.
thank các bác nhiều!.

Số 1 là số 0 còn số 6 có lúc mình đánh chữ lờ có lúc mình đánh số 1. Mấy cái còn lại thì đúng hết rồi bạn

mình mới lần đầu thử gõ captcha kiếm thêm ít $ có thớt nào có site nào ổn không cho mình 1 trang thanks

thank các bác nhiều!.

số 1: có phải là chữ e

34074 nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member