[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Sao mình dùng WIN XP mà từ trước tới giờ chưa bao giờ vào được thể nhỉ? OVERLOAD suốt luôn...

Cuối cùng cũng lên ruby như dự định :p
ôi vừa đủ 30k úp ruby luôn à....mình thì tới cả 100k

Load chậm liên tục, overload cực kì khó vào, vào rồi lại dễ văng ra, code dài 2 vế xuất hiện hầu như 50%
Đến 4h sáng mà vẫn overload liên tục, load cực chậm, dễ rớt level, server lắc vô đối.
Tình hình là cả GGS cũng đã đến ngày tàn sao :oops:

Đang làm bình thường, có 2ngày bận ko làm đc nhiêu bác chủ đã thu lại acc. chán quá....
Có bác nào còn ID GGS ko cho mình làm với... bum mình yahoo nhá: dangluat_tb

Có anh chị em ruby nào update tình hình load hôm nay hok, mình ngồi từ 2h chiều đến giờ chưa vô nổi :eek: Trưa 12h có vào được thì load siêu rùa, 1 tiếng rưỡi đc 1 thanh 500 code (éo thể tin nổi :confused:)

hỏi chi vậy, định hack vài cái về dùng chơi hả bác...
Bác xử cái ví tiền của mấy thằng nó Scam đi cho nó chết... chứ hack cái ID thì làm gì ... giờ nó load chán lắm... vãi đạn cái dự án GGS...

không phải hack mà là tôi và định mua acc GGS của hyipall mà bạn ấy nói là mail đó ko bỏ được . nên muốn hỏi thử coi đổi mail được ko thôi ? ông ko biết gì thì đừng có nói tào lao ở đây ? bấm nút dùm cái đi..................
Ko đưa thông tin mail thì lấy gì đổi

22h. Load nhanh kinh khủng :cool: 5 phút ra 1 code :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00