[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
mới làm thuê đc 1 tháng mà giờ như thế này
buồn hơn chó cắn hix :(

chỉ có thể đảm bảo với bạn thôi chứ mình hết cách :cool: acc chỉ có mình với bạn biết , mình và bạn ko reset thì ko xảy ra chuyện reset !
vậy bác inbox giùm em nhé

đã gửi , rate cùi bắp làm pix sướng hơn

30acc vừa reg , là từ 30 gmail khác nhau , gmail mình đều đang sử dụng nên ko thể giao pass , thông cảm nhé và yên tâm về độ an toàn của acc
em nhận được rồi, cảm ơn bác nhiều :)

ủa hôm wa nó có cho reg à ,hic lỡ mất cơ hội rồi...
có ai tốt bụng có thể cho mình xin hoặc bán mình 1 acc ko?

chữ i hoa đó

Capture_035_zpsad4c68ba.jpg~original

mình có ID diamond làm trong group my friend,acc này tự mình gõ dc hơn nửa năm rồi,nhưng bây giờ chủ group đã scam, acc này bây giờ bỏ đi thì tiếc wá, mấy bạn có cách nào giải quyết giúm mình ko?

@lunarlight : tên myfriend ác thế , đã scam tiền gõ , còn cái acc này bạn cày trong nửa năm trời , hắn thà vứt đấy chứ ko tặng bạn hả . Mình nghĩ bạn pm tên MF đó coi sao , ng j ác thế

@lunarlight : tên myfriend ác thế , đã scam tiền gõ , còn cái acc này bạn cày trong nửa năm trời , hắn thà vứt đấy chứ ko tặng bạn hả . Mình nghĩ bạn pm tên MF đó coi sao , ng j ác thế
pm được chết liền, có vẻ bạn ko biết gì về vụ của group my friend nhỉ? có topic report scam đó, 1 trong những group captcha lớn với hàng trăm members,uy tín mấy năm trời vậy mà scam 1 phát chết chùm cả đám luôn.

Đã đc thêm 2 acc night nhưng bonus chỉ có 4% :D. Acc solo lên 2%, acc DAY lên 6%, acc night lên 15% và 1 acc night lên 17%. Hiện có rất nhiều acc GGS. Ai cần PM.:D

hic. hum qua có mâm ngon vậy mà t chưa kịp bâu vô mấy bác liếm sạch mâm rầu :)), rùi vietnam có khác :)

Có acc rồi nhưng vấn đề là có ng làm hay ko? acc mới rate thấp mà tình hình hiện nay thì chắc k ai chịu gõ đâu. Mình có panel bạn ơi.Bạn nào hứng thú gõ acc night thì pm nha. Acc day thì vô số cmnr =))

Hôm nay còn 3 acc có thể đổi pass và add phone thôi, ai lấy thì pm yahoo, đừng inbox mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week