[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
lưu ý: không nên mua acc chi nha !
lúc này nó kiểm soát và thắc chặc nội quy lắm

Gogetsome dạo này load nhanh cả ngày, muốn kiếm hơn 30$ mổi tuần từ GGS thì 1 ngày phải đầu tư 8 đến 9 tiếng để làm.

Lưu ý : Bác nào không có tiền mua acc gss ,mà có khao khát chơi với em ggs này thì đi gõ thuê nhé!!!!!!!:binhsua46:

- - - Updated - - -

Lưu ý : Bác nào không có tiền mua acc gss ,mà có khao khát chơi với em ggs này thì đi gõ thuê nhé!!!!!!!:binhsua46:

- - - Updated - - -

cái bác alias ,codai ..... được acc ruby giờ thế nào rồi nhỉ ? đang ở cấp
Diamond level
thì phải ?
:binhsua46:

muốn có acc thì phải mua à ? làm sao mua đc nhỉ.
có ai cấp acc làm ko ? minh xin 1 acc

nhớ rằng ta là chủ thớt nhé !

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Alias, codai là người đi tiên phong

cậu được bao nhiu acc mà cứ đem ra bán vậy ?

Mấy hôm nay lười cháu nó quá.................. :binhsua47: đi vào rồi lại đi ra

ngày bỏ 7-8 tiếng gỏ chắc liệt 2 tay, tê 2 chân, ê cái đít, lòi con mắt :binhsua47:

Gogetsome dạo này load nhanh cả ngày, muốn kiếm hơn 30$ mổi tuần từ GGS thì 1 ngày phải đầu tư 8 đến 9 tiếng để làm.
speed bao nhiêu mà khổ cực thế,1 ngày 8 đến 9 tiếng mà cả tuần 30$ :))
1h mình gõ pix 1$,1 ngày gõ tầm 4h là 4$,1 tuần là 28$ thêm 10% bonues là đủ 30$ :|

mấy bạn cho mình hỏi sao mình lên đc 31k code rồi mà vẫn chưa thấy lên level sao cứ gold hoài vậy :binhsua37::binhsua36::binhsua37:

cái này làm nhiều acc 1 lúc có lsao không hả các bác

Acc GGS để lúc nào buồn vào gõ tí cho nó vui =)) chứ cũng không ham hố cháu này nữa rồi level bấp bênh lắm

AE cho hỏi nếu mua acc ggs lấy mail đổi pass rồi có an toàn ko??
và có change mail được ko? Em đang làm thuê mà hơi khó chịu nên muốn mua acc chiến ^^

AE cho hỏi nếu mua acc ggs lấy mail đổi pass rồi có an toàn ko??
và có change mail được ko? Em đang làm thuê mà hơi khó chịu nên muốn mua acc chiến ^^
Cứ làm thế nào làm chủ được mail đó là ok thôi.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week