[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Ai cho mình hỏi buổi trưa khoảng 1-2h gõ có ai lên bonus không vậy. Mình gõ mãi vẫn không được bonus T__T

Hỏi nhảm tí, acc mn đang gõ đc bao nhiêu cap rồi và ở level nào. Mình 50k cap rồi mà vẫn gold chán vãi :(

- - - Updated - - -

Hỏi nhảm tí, acc mn đang gõ đc bao nhiêu cap rồi và ở level nào. Mình 50k cap rồi mà vẫn gold chán vãi :(

- - - Updated - - -

là do bạn gõ chưa đúng thôi, bạn cố gắng gõ đúng thì mới lên level được. mà dễ gì lên level bạn! quan trọng là bạn phải biết cách gõ sao cho đúng, mình cũng chưa biết cách gõ nè, hỏi bạn traidaohoa thì mới biết sơ sơ thôi

Thằng GGS này dai thiệt, chết thì chết đi, cứ dở dở ương ương khó chịu thế. Cái đệk gì load toàn captcha lỗi không.

Nhọ thật, ăn 1 đống captcha lỗi, xuống cmn silver mất rồi...huhu

Song voi ggs phai hieu tinh cach cua no moi dc,minh cu an phan 1h chieu go toi toi' la ok.Sang nay hen go dc kha kha,mong ngay mai cung zay la vui roi:binhsua83:

Cái cọc xanh xanh bên dưới khung capt là cái gì vậy các pro

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

full 1 cây là 500 code đó cậu

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

full 1 cây là 500 code đó cậu

toàn capcha lỗi, ức chế vãi luyện. goget này làm ban đêm thì may ra 1 acc 1k code /1h, ban ngày thì cứ gọi là mơ đi.. trong khi đó level gold rate 0.55, bonus nữa thì 0.57, té ra nhiều lắm cũng 0,57 $ /1h :binhsua51:. sống chết cạp 2 acc thì may ra đủ sống, không thì chết đói nhăn răng :binhsua47:

có thêm chuyện lạ goget nữa đây mọi người: mình lấy acc day làm lúc 2h30p sáng, $ ban đầu là 1.7994. sau khi làm tới 2.49 bị đá ra nhìn thấy $ vẫn là 1,7994. đang chán đây :binhsua48:. thằng goget này thì cập nhật ngay và luôn số tiền mình làm được nên không có chuyện nó chưa cập nhật đâu, để tí nữa xem xem thế nào, nghỉ tay ăn sáng đã :binhsua44:

- - - Updated - - -

ps: đồng hồ mình bị lệch time hay đồng hồ off diễn đàn bị lệch vậy, mình viết bài lúc 2h51p mà nó ghi là 2h35 AM????

toàn capcha lỗi, ức chế vãi luyện. goget này làm ban đêm thì may ra 1 acc 1k code /1h, ban ngày thì cứ gọi là mơ đi.. trong khi đó level gold rate 0.55, bonus nữa thì 0.57, té ra nhiều lắm cũng 0,57 $ /1h :binhsua51:. sống chết cạp 2 acc thì may ra đủ sống, không thì chết đói nhăn răng :binhsua47:

Nếu bạn làm buổi chiều thì 1k 1h là đơn giản mà. load full luôn nhưng ko có bonus thôi. Nếu đang ở lv emer hay ruby chịu khó gõ thì 1 ngày cũng đc 1 thùng mì đấy :sexy:

có thêm chuyện lạ goget nữa đây mọi người: mình lấy acc day làm lúc 2h30p sáng, $ ban đầu là 1.7994. sau khi làm tới 2.49 bị đá ra nhìn thấy $ vẫn là 1,7994. đang chán đây :binhsua48:. thằng goget này thì cập nhật ngay và luôn số tiền mình làm được nên không có chuyện nó chưa cập nhật đâu, để tí nữa xem xem thế nào, nghỉ tay ăn sáng đã :binhsua44:

- - - Updated - - -

ps: đồng hồ mình bị lệch time hay đồng hồ off diễn đàn bị lệch vậy, mình viết bài lúc 2h51p mà nó ghi là 2h35 AM????

ơ bác này bị giống em... Mịa nó em kứ tưởng mình dậy sớm nên buồn ngủ nhìn nhầm, sáng này rõ ràng làm xong out ra là được 3.42$ mà giờ log vào chỉ có 3.11$. ko biết là thế nào...

nó thông báo: "em mới bị bồ đá, tức quá em làm bậy, xin lỗi anh, em trả lại tiền cho anh nhé!" rồi nó trả lại bình thường cho mình rồi bạn :binhsua24:

googet dạo này sao ko thấy có tí nào bouns hết vậy nhỉ. có ai có ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week