[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
mừng quá,mua acc gold luc 70k code về gỏ lên 93k code lên 1 phát ruby luôn,giờ phải cap cap cap liên tục giữ level thôi,cám ơn anh GGS:binhsua79:

hjx.Bữa nay treo auto click đúng 1h mà ko vào được.Mọi người treo khoản bao lâu mới vào được vậy.

- - - Updated - - -

theo tình trạng này ko biết anh quản lý có lấy account lại ko nữa.Chắc lấy lại quá.Ko biết bây giờ có ai bán account này ko nhỉ.Account cùi bắp cũng được :(

phải có ước mơ diamond thì có tinh thần gõ thôi,cố lên hihi,mình lúc trước auto cao lắm là 10p làm đươc rồi :D

hjx.Sợ quản lý lấy account lại thôi.Ước mơ mà chả vào được thì :(.ko biết có chỉnh DNS hay host gì ko nữa.Lý do gì đây :(

- - - Updated - - -

các bạn xài mạng gì thế
mua acc gõ cho nó chắc , lỡ lên ruby mà nó lấy lại acc thì toi công
mạng vnpt

Khi nào bị rớt level thẳng xuống GOLD thì đừng ngạc nhiên nha, cứ gõ rồi lại lên thôi. Đã lên đc thì sẽ lên lại nhanh thôi. Gõ nhiều rồi sẽ quen.

Các bạn cho mình hỏi với: Làm liên tục không stop so với làm 1 thanh xanh rồi ngừng thì cái nào dễ lên lv hơn? Vd mình và 1 ng nữa cùng làm, mình làm khoảng 500 code stop lại 1 chút xong làm tiếp, còn người kia làm liên tục 4 thanh xanh (2k code không ngừng) thì ai sẽ dễ lên ruby hơn? So về sản lượng thì ngang nhau, mình làm 500 code xong ngừng nhưng 1 lát lại làm tiếp được 2k code?

So về số $, độ chính xác, phân biệt hoa thường cả 2 ngang nhau, nhưng 1 người làm liên tục xong nghỉ so với 1 người làm 1 chút xong dừng rồi lát sau làm tiếp thì ai sẽ dễ lên Ruby hơn? :binhsua75:
Bữa giờ băn khoăn mãi vụ này, do ngẫm nghĩ chế độ cạnh tranh mà bạn ở trên nói, phải chăng vấn đề này cũng có liên quan đến chế độ cạnh tranh?

Cho hỏi ngu tí bạn nói về captcha hả bạn :binhsua75:

Cho hỏi ngu tí bạn nói về captcha hả bạn :binhsua75:

Bạn comment mà chả quote gì hết làm mình cũng chẳng biết có phải bạn đang nói về mình không, trả lời đại vậy.
Chính xác là mình đang thắc mắc về captcha, đây là topic GGS và đây là box captcha. Chứ chẳng nhẽ mình lại đi hỏi hủ tiếu ngon không ở shop quần áo:binhsua06:
Con bạn chưa hiểu lắm về chế độ cạnh tranh thì đây: mmo4me.com/showthread.php?97395-Gogetsome-Du-an-moi-de-nhin-de-go-phu-hop-voi-Newbie-cap-nhat-thuong-xuyen&p=2558025&viewfull=1#post2558025

======================================================

Các bạn cho mình hỏi với: Làm liên tục không stop so với làm 1 thanh xanh rồi ngừng thì cái nào dễ lên lv hơn? Vd mình và 1 ng nữa cùng làm, mình làm khoảng 500 code stop lại 1 chút xong làm tiếp, còn người kia làm liên tục 4 thanh xanh (2k code không ngừng) thì ai sẽ dễ lên ruby hơn? So về sản lượng thì ngang nhau, mình làm 500 code xong ngừng nhưng 1 lát lại làm tiếp được 2k code?

So về số $, độ chính xác, phân biệt hoa thường cả 2 ngang nhau, nhưng 1 người làm liên tục xong nghỉ so với 1 người làm 1 chút xong dừng rồi lát sau làm tiếp thì ai sẽ dễ lên Ruby hơn? :binhsua75:
Bữa giờ băn khoăn mãi vụ này, do ngẫm nghĩ chế độ cạnh tranh mà bạn ở trên nói, phải chăng vấn đề này cũng có liên quan đến chế độ cạnh tranh?

Quote lại hóng các bro có kinh nghiệm giải đáp giúp :binhsua07:

Như nhau bạn nhé. Ai gõ code nhiều và độ chính xác cao thì lên ruby thôi.

hello bro

does anyone know how to get gogetsome id?
i want to buy with full id paid using perfect money
i only have 1 id since 2012
i need 2 id
sorry for my bad english

pm me if you sell it

thanks

hello bro

i need 2 id
sorry for my bad english

pm me if you sell it

thanks

hello pro, the admin of gogetsome doesn't allow people to register anymore! I hope someone will claim to sell gogetsome's ID, good luck!

hello bro

i need 2 id
sorry for my bad english

pm me if you sell it

thanks

u should write ur yh if someone have they tell u

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics