[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Có thông báo mới này anh em:
We're giving away 150 accounts:
draw will take place on Sept., 26
applications will be accepted
till 6 am September, 26 UTC time
chắc nó thấy số lượng 50 acc ít quá nên tăng lên thành 150 acc

cái này là cấp 150 acc cho 150 mail hay là 1 mail 150 acc nhỉ :3

mấy cái lỗi này sửa là được chứ sao lại .........

sửa làm sao thế bác chỉ em với

Khổ tâm quá, ko trả lời thì thấy khổ tâm, mà trả lời thì tâm vẫn thấy khổ.
Khi gặp Lucky captcha, thì GSS họ THÔNG BÁO để hoặc là nhấn OK bằng con chuột, hoặc là nhấn phím space trên bàn phím để gõ loại capt này, chứ có phải LỖI đâu mà PHẢI SỬA và cần CÁCH SỬA.

tình hình là máu quá nên mình đã reg 1 cơ số acc cho công cuộc lô tô, và reg xong thì sực nhớ ra, nó trao thưởng, mà ko thông báo, chỉ nói đã trao, mà check đống acc mail này, thì ói cơm ,huhu

ko gõ nhưng reg 10 ac để đó ,trúng ai đó trúng,dẫu sao ở tay mình vẫn chắc hơn là người khác cho ac :D

tình hình là máu quá nên mình đã reg 1 cơ số acc cho công cuộc lô tô, và reg xong thì sực nhớ ra, nó trao thưởng, mà ko thông báo, chỉ nói đã trao, mà check đống acc mail này, thì ói cơm ,huhu

Nó nào nói "đã trao". Chánh xác rõ ràng là nói "NẾU BẠN TRÚNG THƯỞNG, CHÚNG THÔI SẼ GỬI PASS VỀ EMAIL CHO BẠN".
Cho nên lỡ có trúng thì ngồi login "hết chừng ấy" email mà kiểm tra nha *HAHA :p:p

Các bác cho mình hỏi ngu 1 tý, vì giờ mới đc đăng ký nick dự án này, Giờ lập nick là nick solo đúng ko ah. ? toàn nick night nhỉ, mà bao nhiêu nick night đó mình pay về chung 1TK WMZ có đc ko vậy? ko kiếm đc hoa hồng như Mega nhỉ?

check mail nhanh mà bạn, chịu khó tí đi, big ggs account mèn

Các bác cho mình hỏi ngu 1 tý, vì giờ mới đc đăng ký nick dự án này, Giờ lập nick là nick solo đúng ko ah. ? toàn nick night nhỉ, mà bao nhiêu nick night đó mình pay về chung 1TK WMZ có đc ko vậy? ko kiếm đc hoa hồng như Mega nhỉ?
nick solo bạn ah, nhiều acc pay về 1wmz bình thường nhé, ko kiếm được hoa hồng như mega nhưng được cái rate tăng theo level, code ngắn, load nhanh nên cũng tạm chấp nhận được.

acc GGS Gold 212k cap giờ bán dc nhiu nhỉ, ai bik thì hốt luôn để đó ko xài tới

Sắp tới giờ vàng rồi, các bác cố gắng kiếm một em nào
Giờ vàng gì bác? hnay chuẩn bị trao thưởng àh? minh cũng reg 1 loạt, hi vọng đc cái nick day, toàn nick night

nick solo bạn ah, nhiều acc pay về 1wmz bình thường nhé, ko kiếm được hoa hồng như mega nhưng được cái rate tăng theo level, code ngắn, load nhanh nên cũng tạm chấp nhận được.
h nó chuyển qua code dài hết rồi nhé. Ko còn ngắn nữa đâu :D

mình reg chỉ có 1mail nhưng abc+1 tới 300 ko biết được ko các bạn ? như vậy nó có chấp nhận ko hay là nó chỉ để lại 1 acc ko abc+ thôi ? hy vọng là sẽ trúng được 1 acc thôi. mình ko cần nhiều. nhưng mà phải trúng acc penal thì ok hihi
300 mail hả 8-} có 150 giải mà 1 người 300 mail thế này ko biết sao ;)) mà mình nghĩ là nó tính 1 mail đó, 300 mail thì chắc có nguy cơ trúng ;))

300 mail hả 8-} có 150 giải mà 1 người 300 mail thế này ko biết sao ;)) mà mình nghĩ là nó tính 1 mail đó, 300 mail thì chắc có nguy cơ trúng ;))
trúng đó e đăng ký 400 mail luôn đi chắc được 2 acc penal luôn đó :p

5$ chưa chắc ai mua.. 212k cạp mà mới gold thì mua về làm gì.. bao giờ mới lên được lv..
dưới 100k may còn có giá..

có biết chắc là kiểu tính code để lên lv nó ra sao không mà phán như thánh vậy :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week