[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ridovz

Chính xác là 711185 nha các bác, nhìn tưởng chữ I nhưng thực ra không phải:
thứ nhất đây là chuỗi số nên tất cả đều phải là số
thứ hai, loại số 1 mà nó viết giống chữ I in hoa thật ra các bạn đã từng gặp rồi, nhớ lại đi loại code 2 chữ màu trắng đen mà có 1 chữ nó ghi năm đó (vd 1990), số 1 ở đó nó cũng ghi là chữ I in hoa nhưng thực ra là số 1 (vì đó là số năm mà)
=> loại code này chẳng có j phải suy nghĩ, đây là loại dễ nhất trong GGS, khối loại code mình phải ngồi ngẫm 10 giây mới ra cơ :oops:

rinqzw

Và code này, nó là chữ o viết hoa , số 0 hay chữ d viết hoa vậy, theo mình nghĩ thì là chữ D có đúng ko? Cám ơn !

Hix mình thấy 2 cái code này nó rõ lắm đó T___T đâu có j phải suy nghĩ đâu ta
8903
ADHT

Hix mình thấy 2 cái code này nó rõ lắm đó T___T đâu có j phải suy nghĩ đâu ta
8903
ADHT
Bác pro quá, em nhìn mà cứ ngờ ngợ, cũng gõ như bác nói nhưng ko chắc lắm nên hỏi mọi người , tại gõ hoài cứ Gold, post lên mấy code ko chắc xem sai ở đâu các pro chỉnh giùm

Bác pro quá, em nhìn mà cứ ngờ ngợ, cũng gõ như bác nói nhưng ko chắc lắm nên hỏi mọi người , tại gõ hoài cứ Gold, post lên mấy code ko chắc xem sai ở đâu các pro chỉnh giùm
chủ yếu là gõ nhiều kìa bạn. 1 cái thanh đó sai + unsolve dưới 20 code cũng ko sao

Haiz chủ yếu là bạn gõ nhiều thì sẽ quen + nhớ mặt code thôi, riết sau này bạn sẽ gõ theo quán tính chứ chả cần suy nghĩ j nữa :D
Kinh nghiệm lên ruby thì mình có ghi rõ ở đây http://mmo4me.com/threads/gogetsome...nhat-thuong-xuyen.91192/page-150#post-2749146
Quy tắc bất di bất dịch để lên ruby và kể cả sau này giữ ruby là: CHÍNH XÁC - PHÂN BIỆT HOA THƯỜNG - GÕ NHIỀU VÀ ĐỀU

À ngày xưa bác Khánh trộm có bảo khi gõ gần hết thanh xanh thì phải gõ cực nhanh cho hết cây để giựt ruby. Ko bik vụ này ở đâu ra nhưng bạn nào thích cứ thử :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week