[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
1 solo chăc chắn lợi hon
2 do bạn gõ k chinh xac và k đều thôi
3 http://danhchu.com/index.php/news/Gogetsome/Tool-auto-click-ho-tro-gogetsome-khi-bi-overload-300/
cụ thể như thế bạn k làm dc thì tớ bó tay

vậy khắc phục mục 2 thế nào , mục 3 là cài đuôi exe nên máy mình không cài được , ý mình là cái tiện ích trong trình duyệt firefox :D[/quote]
cái mục 3 bạn lấy file đó rồi xài thôi cài đặt làm gì. xài firefox hay chrome cũng dc mà. muc 2 thì gõ chính xac với gõ đều ngày 5 7 k j đó có cơ hội lên, nghe các pro nói 100k code mà lên ruby thì ổn dinh

tinh hinh dao nay overload suot nhi....lam ko dc gi ca....cho ca tieng dong ho ma ko vao dc.

vãi cức, overload miết, các bác đừng bảo em ko kiên nhẫn nhưng autoclick từ 19h-23h mà ko vào nổi thì có ai đợi dc tiếp ko ?

Sao lại thuê, gõ xong bạn request về ví bạn, mình chỉ vào confirm mail thôi
Giả như em gõ được một thời gian, bác buồn buồn forgot the my password là em mất hết rùi còn :( Bác có lòng thì cho em cả cái mail đi. Hihi

Giả như em gõ được một thời gian, bác buồn buồn forgot the my password là em mất hết rùi còn :( Bác có lòng thì cho em cả cái mail đi. Hihi
Mail là gmail, mình đăng ký gmail ảo.
Yên tâm mình không làm thế bao giờ, mua acc ggs day, mail gắn với sdt mà mình còn mua, cậu sợ gì nhỉ

Mail là gmail, mình đăng ký gmail ảo.
Yên tâm mình không làm thế bao giờ, mua acc ggs day, mail gắn với sdt mà mình còn mua, cậu sợ gì nhỉ
Vâng :D Em xin bác. Bác vui lòng inbox acc cho em với ạ :D Hoặc pm Y!M: huakiennb cho em với :D Em cảm ơn bác. hi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week