[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
bạn nào chỉ giáo dùm mình
acc night tính theo giờ việt nam thì từ mấy h đến mấy h nhỉ :)
( quote mình cái nha :D thanks)

Dự là sẽ tạm chia tay GGS trong ít nhất 3 ngày để chống và khắc phục hậu quả bão số 14 :(

Gõ sáng giờ 30ph toàn Code bác sỹ, rồi 3 lần lucky captcha thì ra thế này, nhấn bỏ qua hoài ko đc, theo các pro thì gõ cái gì ạh? gõ dòng chữ www.bachecacaida.com àh ? Xin cảm ơn ạh !
rcsatb

cùng cảnh ngộ với bác, em cũng gõ phân biệt hoa thường và kí tự đặc biệt mà vẫn chưa lên được sliver chứ đừng nói là gold

bạn xài acc cũ do người khác để lại phải ko ? họ gõ bậy , phá acc rồi nên up lv lên khó khăn lắm . muốn lên lv nhanh kiếm 1 acc còn Zin . gõ cẩn thận từ 0-3k là up Gold ngay . muốn up ruby các kiểu nữa thì ráng gõ nhiều vào . tầm 5k/1day thì có hi vọng :D

Gõ sáng giờ 30ph toàn Code bác sỹ, rồi 3 lần lucky captcha thì ra thế này, nhấn bỏ qua hoài ko đc, theo các pro thì gõ cái gì ạh? gõ dòng chữ www.bachecacaida.com àh ? Xin cảm ơn ạh !
rcsatb
Ơ đúng rồi tối qua cũng gặp cái code thế này, cũng LUCKY .
Không biết gõ gì nên tức quá thấy cái hình girl ngon thế kia mà, gõ luôn là : sexy girl
Mà mới vào thử cái web đó, toàn sex ko, eo ôi.

Last edited:
Ơ đúng rồi tối qua cũng gặp cái code thế này, cũng LUCKY .
Không biết gõ gì nên tức quá thấy cái hình girl ngon thế kia mà, gõ luôn là : sexy girl
Mà mới vào thử cái web đó, toàn sex ko, eo ôi.
Eo, mình chưa zô thử,mà pro biết web gì rồi lên đây nói nữa, coi chừng 2 đứa chết oan vì bị Mod cho ra đảo tắm tiên về tội tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy quá, :p

mấy cái code trắng xóa thì bỏ qua hay gõ thế nào các bác, nó hiện 4 5 lần em toàn bỏ qua rồi toàn bị hạ từ gold xuống silver bực thật

mấy cái code trắng xóa thì bỏ qua hay gõ thế nào các bác, nó hiện 4 5 lần em toàn bỏ qua rồi toàn bị hạ từ gold xuống silver bực thật
mình nhấn bỏ qua hoặc gõ blank ( như với mega ) ko rõ có đúng ko? mà gõ 1h thì cũng 3,4 cái code trắng xóa đó

rcsatb
đây đâu phải code bác sĩ :mad: cái website là dc

dạo này log vào làm việc ngon lành code load tốt sướng thật. Mà em canh cái cột 500 code thì thấy GGS dạo này tính tiến code ảo lòi, có khi 500 code mà đc tính thành 1000 code.

Theo như pix thì các code trắng là code lỗi do đó nếu gặp phải gõ blank. Tuy nhiên khi vào ID chủ view lại thì thấy hiện chữ như bình thường, do vậy gõ blank hay error thì cũng đều tính là sai thôi.

dạo này log vào làm việc ngon lành code load tốt sướng thật. Mà em canh cái cột 500 code thì thấy GGS dạo này tính tiến code ảo lòi, có khi 500 code mà đc tính thành 1000 code.
vớ ẩn

mấy bạn cho mình hỏi code trên phân biệt chữ O và sô 0 như thế nào, gặp code này em ko thể nao phân biêt dc chữ O và sô 0

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week