[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Auto click khoảng 80 lần mà không được thì nên stop logout ra rồi login lại nhé, chứ để nó chạy auto thế thì cả tiếng thật
Có đâu à, imacros bên mình chạy đc khoảng 15 lần tự động báo lỗi error run time.... toàn playloop lại k đó chứ

cho mình hỏi về tình hình load của dự án vào tầm 3h sáng tới 6h sáng được không :-? mình đang muốn làm dự án này mà không biết tốc độ load thế nào :)

cho mình hỏi về tình hình load của dự án vào tầm 3h sáng tới 6h sáng được không :-? mình đang muốn làm dự án này mà không biết tốc độ load thế nào :)
thử thức 1 hôm thì biết :eek:

ài .. còn 1 acc day cả tháng rồi ko sử dụng . bạn nào thích làm thì inbox cho mình mua hay mượn gì đều đc cả

thử thức 1 hôm thì biết :eek:
Không mình hỏi để xem nên đăng ký không thôi bạn à :-| mình cũng chưa tìm được cách nào để đăng ký nên muốn tìm một group làm ggs bạn ạ :oops:

Không mình hỏi để xem nên đăng ký không thôi bạn à :-| mình cũng chưa tìm được cách nào để đăng ký nên muốn tìm một group làm ggs bạn ạ :oops:
group nghe hơi khoai đó, vì k bít bác nào còn slot tuyển ko?? kiếm ai uy tín mua acc về làm có vẻ khả quan hơn, nếu chỉ làm 3h đến 6h sáng thì chắc mua hay xin acc ggs night, bonus 12% làm cho nó máu :))

thanks bác phát :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week