[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
2013-12-15 paid Z143705888XXX
4.52
Lần đầu tiên nhận lương của GGS :D mới bỏ em mega theo em này công sức hơn 1 ngày

Quá nản :)). BN 0% mà nó cũng làm cho to đùng :)) (bth to cỡ đó là BN 20% :D)

Liệu có phải chăng, em nó sắp tèo -_- Ngồi click mỏi cả tay, mờ cả mắt mà vẫn overload -_- Các bác nào còn chiến cái khác không, anh em theo với :(

cha le gogetsome sap nat :(

@____@ GGS nó là thế đấy, mới vào thì vật vã, mệt mỏi, chán nản v.v..... với cái trò overload của nó, nhưng riết rồi quen thôi :D Ngày trước có lúc mình còn ngồi từ 12h trưa đến 5h chiều không vô nổi mà o_O
Có 1 cách để vừa đợi nó overload vừa có thể gõ cái khác là các bạn tìm 1 soft có chức năng click chuột tự động nhưng không chiếm chuột. Soft này mình có thử tìm trên google nhưng là bản có phí, 1 số bản dựa theo soft này share free thì không dùng được. Nhưng mình không cần lắm nên không tìm hiểu sâu về nó. Bạn nào thích tìm tòi có thể search google ra: để 1 khung cho nó tự auto click, 1 khung gõ kolo chẳng hạn :D Khi nào bên khung gGS nó vào thì tắt, gõ GGS. Nếu GGS load quá chậm thì chơi trò 2 khung: vừa gõ GGS, enter xong nhảy qua khung Kolo.

GGS nó là thế, nhanh chậm thất thường, lúc thì overload cả ngày, lúc click phát vào ngay. Nên lúc nào cũng phải có thêm 1 dự án sơ cua hoặc 1 giải pháp cải thiện :) Mình làm captcha ko bao giờ thụ động hết, thụ động thì đói :rolleyes:

=======================

Vừa test thử 1 số soft, vài cái thì không dùng đc, vài cái đầy virus, trojan (may mà có cài Kis 2013 :D) Đây là link phần mềm auto click không chiếm chuột tính phí cho bạn nào có nhu cầu và muốn tìm hiểu: http://akampro.net/
Chức năng chính: các bạn có thể vừa mở ggs để click chuột vừa mở 1 khung làm việc dự án khác (kolo chẳng hạn) hoặc mở 1 khung đọc báo, đọc truyện trong thời gian chờ over mà ko làm phí thời gian.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week