[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
nãy em ấn vào nó kêu đã gửi pass word về mail mà vào mail k thấy :( h sao các bác nhỉ :( em xái yahoo mail

Cho Hỏi sao hôm nay mình request payout nó không gửi mail về cho mình confirm gì hết vậy. mình dùng 2 acc. 1 acc Gmail và 1 acc Outlook. cả 2 đều không nhận được mail. có bạn nào bị giống mình không.

nãy em ấn vào nó kêu đã gửi pass word về mail mà vào mail k thấy :( h sao các bác nhỉ :( em xái yahoo mail
vừa thử như cậu. gmail cũng k gửi pass về. haha. nó điên rùi

bác nào có acc day dư cho em mượn gõ 1 2 ngày nhé trả 5% tổng số kiếm được cho bác ấy , đợi thằng này lấy mail vậy :( bác nào có ơi em vs nhé

bạn test thử xem nó có gửi mail confirm khi request payout ko vây. mình thử cả chục lần rùi mà vẫn ko được

vừa request hôm qua. sáng nay nó pay rùi cậu

bác nào có acc day dư cho em mượn gõ 1 2 ngày nhé trả 5% tổng số kiếm được cho bác ấy , đợi thằng này lấy mail vậy :( bác nào có ơi em vs nhé
Co acc Silver ne muon ko?

vừa request hôm qua. sáng nay nó pay rùi cậu

Cái gì kỳ cục z trời. mình vừa request lúc nãy mà nó chả gửi cho mình cái mail nào hết. mình dùng cả Gmail và Outlook mà cũng không được, làm sao confirm đây. có bạn nào được 1$ request thử xem nó gửi mail ko vậy. đâu năm làm việc sao xui thế nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week