[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
bác nào rành ggs cho em hỏi: lucky captcha nó như thế nào, e đánh cũng nhiều captcha mà vẫn chưa phân biệt được đâu là lucky captcha ?
Để có Lucky capt bạn cần ở Gold level trở lên, và cần chuẩn bị:
1. Bật volume loa lên maximum :p
2. Nhìn thật kỹ cái hình bên dưới, đó là lucky capt :p

P/s: Hôm nay bonus cao hết sức, gõ đã ghê :p

Đãnh mãi chả lên nỗi Emerald với Rubi nên lôi 2 acc gold ra thì tính đc ~ 1$/h không bân biệt hoa thường... củng đc nhưng khổ cái lúc khi log vào overload

hi, mình làm pix, đang định mua acc GGS gold làm tranh thủ lúc load chậm.ae cho hỏi vài điều:
+GGS này từ Gold lên Emerald khó không,khi lên rồi có cần phải giữ ko,
+mấy cái chỉ tiêu 30000code đó là trong 1 tháng hay 1 tuần vậy?
+ gõ GGS thì speed có tương đương pix không hay sẽ gõ được nhanh hơn.
+GGS day và night là thế nào @@
:D

hi, mình làm pix, đang định mua acc GGS gold làm tranh thủ lúc load chậm.ae cho hỏi vài điều:
- Cũng không khó nếu bạn gõ chính xác và gõ nhiều. Khi lên rồi thì càng phải cố hơn nữa vì người sau gõ tốt hơn bạn ---> rớt level :p
- 30000 code đó chỉ là điều kiện cần, chưa chắc bạn gõ đủ 30000 code thì sẽ lên level nếu bạn gõ sai nhiều (có người gõ cả trăm k code rồi vẫn ko lên đấy) :oops:
- Chậm hơn chút vì pix log 1 lần nhiều acc còn ggs chỉ 1 acc nhưng ra liên tục. Đôi khi voi điên thì nó hơi chậm
- GGS day là khi nào gõ dc 24/24 còn night thì làm từ 23h - 7h

Last edited:
các bạn cho hỏi mail outlook có nhận đc confirm k vậy. tr'c h chưa dùng mail này nên k biết

Khuyên thành thật với bạn này, và tất cả những bạn có ý định gõ GGS vào những lúc rảnh, gõ chơi cho vui thì chỉ nên đặt mức gold là mục tiêu mà thôi. Vì GGS hiện nay (tính đến đầu năm nay) thì khả năng lên và giữ level khó hơn ngày xưa rất nhiều. Mình nhớ hồi giữa năm ngoái, lên ruby khá dễ và giữ ruby khá lâu mới rớt (rớt do bão), rồi acc gold nếu lên level là lên thẳng Ruby chứ không như bây giờ, acc phải qua Emerald rồi mới lên Ruby.

Còn mấy bạn thấy cứ 30k+ mà lên ruby là do GGS nó "tặng" Ruby khích lệ tinh thần thôi, đc vài ngày là xuống. Để lên Emerald, Ruby và giữ đc lâu ngoài việc gõ chính xác còn phải gõ nhiều và đều nữa, vì 2 level này ở chế độ cạnh tranh - nghe cái từ là hiểu - bạn phải làm việc hiệu quả hơn những người khác thì mới ngoi lên được vì Ruby và Emerald đều có 1 chỉ tiêu số lượng nhất định chứ không phải vô hạn như gold. Gõ đều, gõ đúng, gõ nhiều mỗi ngày mà giữ đc còn vất vả chứ đừng nói chuyện lâu lâu chọt vào gõ chơi chơi :oops:

GGS bây giờ lên level khó, giữ level càng khó, hok như ngày xưa lên thì dễ mà giữ thì khó :D

vậy acc của mình hiện được 95k code, lên ruby lần 2 rồi nè. lần trước khoảng 50K code lên được khoảng 10 ngày là tuột. Lần thứ 2 này giữ được lâu không?

mình gõ 2 trình duyệt , nhưng mà khi bị overload thì bên chrome hay bị bật qua tab rất khó chịu , ai biết cách khắc phục ko
đôi khi có x2 thì hay bị 2 trình duyệt đều hiện code đó , vậy ta chỉ gõ bên thông báo x2 thôi đúng ko ?

Mình đang muốn làm lại capt. Có bạn nào cho thuê acc ko vậy ?

công nhận giờ khó lên lv thiệt rớt silver từ trước tết gõ hoài k lên golld... + giờ load chán ghê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week