[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Why it sooo much today?!! :eek: Click Unsolveable again Unsolveable and again :mad:

Mình củng rất thích chiến captcha, làm Offer một thời cày ngày cày đêm với nó . Mình giới thiệu với các bạn Khóa học kiếm tiền trong một giờ để có thể tạo nguồn thu nhập thụ động lâu dài chỉ với 15.000 đ bạn đã có dc khóa học cung cấp cho bạn nhiều cách kiếm tiền trên mạng rất hữu ích, mang lại kết quả lâu dài. thanks!

Module Khóa học chỉ với 15.000đ bạn đã có thể kiếm tiền!!!
khóa học ở đậu vậy bác, chỉ em phát

Mọi người chỉ tớ cách làm sao lên được lv gold đi :(. Tớ gõ đủ chữ, gõ phân biệt hoa thường, gõ cả ký tự đặc biệt, vậy mà 21k code rồi vẫn chỉ là silver :(

Mọi người chỉ tớ cách làm sao lên được lv gold đi :(. Tớ gõ đủ chữ, gõ phân biệt hoa thường, gõ cả ký tự đặc biệt, vậy mà 21k code rồi vẫn chỉ là silver :(
Gõ đủ nhưng chưa chắc gõ đúng. Nếu gõ đúng thì lên lv sớm thôi

Tớ gõ vốn ko nhanh nhưng có thể tự tin về độ chính xác, toàn zoom 150% để gõ mà :(. Từ lúc 2k lv Iron, thì tớ chỉ gõ đến hơn 4k là lên silver rồi. Vậy mà giờ đến tận 22k mà vẫn silver :(

Tớ gõ vốn ko nhanh nhưng có thể tự tin về độ chính xác, toàn zoom 150% để gõ mà :(. Từ lúc 2k lv Iron, thì tớ chỉ gõ đến hơn 4k là lên silver rồi. Vậy mà giờ đến tận 22k mà vẫn silver :(
xuống silver thốn vãi , mấy bữa 2 acc gold 1 h đc 0.84$ , nay 1 acc tụt xuống silver còn có 0.6$:oops:

Dạo này hình như GGS nó lại siết level, từ gold rât dễ rớt silver. Điển hình là thằng bạn mình.
Nó có 1 acc gold day, đang gõ tự nhiên lag văng ra, vào lại rớt silver, gõ cả tuần nay chưa lên đc gold (mỗi ngày trung bình 5$), có mình quân sư chỉ những code khó nên về độ chính xác của nó thì khỏi nói :D
Sau đó nó gõ acc đêm (cũng đang gold), đang gõ lag văng ra 3 lần, rớt silver luôn, gõ 2 ngày nay không lên nỗi gold.
Ticket cho GGS thì nó trả lời cho có, kêu "mỗi 500 code bạn sẽ lên level tùy theo khả năng gõ". Quách Thị Phụng nhà nó, cái này ai chả biết (!)
Suy ra, bác nào bây giờ có Gold trở lên thì cố gắng giữ nhé, cực kỳ khó để lên gold hiện tại, có lẽ GGS nó lại siết level hay là bày trò đủ thể loại. Tương lai thì chưa biết, her her.

tình hình kinh tế khó khăn quá nên goget siết level. mình giữ ruby được 20 ngày thôi thì bị rớt xuống gold, đến nay đã 1 tuần rồi mà vẫn chưa lên lại nữa. Hơn nữa lại hay bị overload liên tục, vào gõ được thì thỉnh thoảng lại bị văng ra, haiz....

Các bạn ở trên cứ thắc mắc là: "tại mần sao tôi gõ đúng, gõ chánh xác mà vẫn ko lên được level".

Trả lời:
Đơn giản cho các bạn hiểu là: Bạn gõ chánh xác và gõ đúng, thì CÁC BẠN KHÁC họ cũng gõ chánh xác và gõ đúng y chang vậy. Mà để lên được lelvel cao hơn Gold cũng giống như xếp hàng xuống phà, hoặc giống như xếp hàng mua đồ giảm giá vậy. Từng người từng người sẽ được lên, bạn gõ chánh xác, và đúng nhưng bạn đang đứng ở phía sau thì ko thể nào nhảy qua mặt người khác để "giành" được.
P/s: Chưa kể các bạn đã và đang ở mức cao hơn Gold, họ "chưa tuột" thì các bạn khó mà có thể "trèo lên" được lắm :p
Giải thích xong rồi :p "đu du anh đờ sì ten" :p

Các bạn ở trên cứ thắc mắc là: "tại mần sao tôi gõ đúng, gõ chánh xác mà vẫn ko lên được level".

Trả lời:
Đơn giản cho các bạn hiểu là: Bạn gõ chánh xác và gõ đúng, thì CÁC BẠN KHÁC họ cũng gõ chánh xác và gõ đúng y chang vậy. Mà để lên được lelvel cao hơn Gold cũng giống như xếp hàng xuống phà, hoặc giống như xếp hàng mua đồ giảm giá vậy. Từng người từng người sẽ được lên, bạn gõ chánh xác, và đúng nhưng bạn đang đứng ở phía sau thì ko thể nào nhảy qua mặt người khác để "giành" được.
P/s: Chưa kể các bạn đã và đang ở mức cao hơn Gold, họ "chưa tuột" thì các bạn khó mà có thể "trèo lên" được lắm :p
Giải thích xong rồi :p "đu du anh đờ sì ten" :p
Mà cái này người ta cần lên gold chứ đâu có lên trên gold đâu chị. Gold thì đâu giới hạn số người lên :cool:. Bữa h bị dis ra khá nhiều ko biết khi nào nó tuột level :p

Mà cái này người ta cần lên gold chứ đâu có lên trên gold đâu chị. Gold thì đâu giới hạn số người lên :cool:. Bữa h bị dis ra khá nhiều ko biết khi nào nó tuột level :p
Cưng dùng câu "xác định" mạnh dữ :p
We will recalculate your level every 500 CAPTHCAs and can increase/decrease or leave it as it was, which is depends of you accuracy.
Everyone can reach Gold lever, just work in good faith!
Cái câu bôi đậm này trong "rules" thì ko thể nói là "Gold thì đâu giới hạn số người lên"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week