[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Không phải trùng hợp mà là khi nhà mạng bảo trì hoặc lúc server nó "cô hồn" thì mấy người đang sở hữu level cao đâu có "dám" lôi acc cao đó ra gõ. Để test thì lôi acc dưới ruby ra mần, nên ít ai cạnh tranh, bạn dễ lên level hơn.
Rồi khi mạng bình thường trở lại thì đôi khi acc dưới ruby đó lại lên ruby, thế là khi đó sẽ có nhiều ruby, rồi ai ai cũng xúm nhau gõ, tự nhiên bạn bị tuột thôi :p
-------------------------------------------
Ps:

Sau 4.500 thì emerial trở lại ruby :p
How you get Ruby level? Can you help me if I write to you questions how you enter some captchas?(which I don't know how correctly enter)
I got Ruby level one week ago when captchas were only google(2 words) but when became another captchas(like l2top.ru) my level drop to Emerald and now Gold :(

mình mua lại acc từ 6k mà silver , bây giờ gõ lên 15k vẫn Silver các bạn à . Khi mình cashout tiền nghe nói nó có gửi mail về mail tên tài khoản luôn để comfirm mà sao đợi mãi không thấy nhỉ , vẫn PENDING

SẴN CÁC BÁC CHO HỎI XEM MÌNH GÕ ĐÚNG GÕ SAI BAO NHIÊU TỪ XEM Ở ĐÂU KHÔNG THẤY NHỈ , GÕ MÃI CHẲNG BIẾT SAO LÊN LEVEL ĐƯỢC NỮA

l
mình mua lại acc từ 6k mà silver , bây giờ gõ lên 15k vẫn Silver các bạn à . Khi mình cashout tiền nghe nói nó có gửi mail về mail tên tài khoản luôn để comfirm mà sao đợi mãi không thấy nhỉ , vẫn PENDING

SẴN CÁC BÁC CHO HỎI XEM MÌNH GÕ ĐÚNG GÕ SAI BAO NHIÊU TỪ XEM Ở ĐÂU KHÔNG THẤY NHỈ , GÕ MÃI CHẲNG BIẾT SAO LÊN LEVEL ĐƯỢC NỮA
lỗi này mình có bị qua,phải chờ vài ngày nó mới gửi,nhấn pay liên tục hjxhjx

Request lại lần nữa cho nó gởi mail, ko gởi thì 5p sau request tiếp. Rồi sẽ nhận đc mail :)

Ko xem được tỉ lệ đúng sai nhé

bạn thử gửi ticker cho admin hỏi xem, rồi cố gắng gõ chuẩn Hoa + thường thử xem được ko

hôm nay lên 400k code GGS nó thưởng mình xuống silver khoảng 2k code dkm điên cả người :!
tiện thể mọi người cho hỏi loại code có nhiều từ xử lí sao ?
ví dụ như : save the world , run out side , hate this part ...
mỉnh cách dòng như thế nào ?

Request lại lần nữa cho nó gởi mail, ko gởi thì 5p sau request tiếp. Rồi sẽ nhận đc mail :)

cao nhân trở lại đây. ẩn tích lâu quá. lo chiến offer k lo làm captcha nhé.... ko biết số lượng acc ggs còn > 50 cái k nhỉ. hjhj

cao nhân trở lại đây. ẩn tích lâu quá. lo chiến offer k lo làm captcha nhé.... ko biết số lượng acc ggs còn > 50 cái k nhỉ. hjhj

Biết ngay sẽ bị nguyenduong90 quote chớ :(:(, ngày nào cũng vào xem bác chém gió đó nhưng mà im lặng, nò bác scam e sẽ bay vào chém tới tấp :v :v, mà e ko có làm offer j cả, thời buổi này thì auto lượm tiền thâu bác :p:p

Mình là newbie thôi bạn biết trang nào còn đăng ký được và uy tín thì chỉ mình với. Được thì inbox mình cái trang đó để mình đăng ký tập gõ được không.

Biết ngay sẽ bị nguyenduong90 quote chớ :(:(, ngày nào cũng vào xem bác chém gió đó nhưng mà im lặng, nò bác scam e sẽ bay vào chém tới tấp :v :v, mà e ko có làm offer j cả, thời buổi này thì auto lượm tiền thâu bác :p:p

haha. chơi PTU rùi, hèn gì mua ssh để cắm auto.. hjhj

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week