[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
GGS đang bị gì vậy? mình log vào start work ko được, gần 1h rồi

server đang bị lỗi 1 số acc không thể login. anh em đừng forget pass nhé

dấu chia trong capt này đánh sao vậy mọi người?

cho mình hỏi xí, gõ GGS hay gặp mấy cái code chữ 7 màu ( 1 khung code chữ đủ thứ màu ) thì gõ kiủ nào @@. Và code nga lâu lâu mới gặp thì bấm bỏ wa, vậy có lên lv nổi ko mấy cậu :(

các bạn cho mình hỏi chút xíu. tại sao lại có acc ggs day 3% và ggs day 8%? cái này là do mình gõ hay do cái gì mà lại phân biệt vậy các bạn?
thank cả nhà

các bạn cho mình hỏi chút xíu. tại sao lại có acc ggs day 3% và ggs day 8%? cái này là do mình gõ hay do cái gì mà lại phân biệt vậy các bạn?
thank cả nhà
Do thằng GGS nó phân biệt loại id ấy mà. Theo như mình biết thì thế này:
Acc day solo có 2 loại:
1. Acc zin tự tạo bonus cơ bản là 0%
2. Acc loto (GGS nó quay số tặng vào mail) bonus cơ bản là 3%
Bạn thấy trường hợp có 5%, 8% v..... là do GGS nó thưởng bonus vào 1 thời gian làm việc nhất định, thường bonus này không giữ lâu dài, sẽ có thay đổi tùy theo thằng GGS, nhưng bonus mức thấp nhất là ở số 1 và 2.

Đối với acc trong group (panel) thì bonus sẽ cao hơn, mình nhớ không nhầm thì bonus acc day trong panel tầm 6% (ngày xưa).
Còn acc night tất nhiên bonus zin luôn cao hơn.

cho mình hỏi xí, gõ GGS hay gặp mấy cái code chữ 7 màu ( 1 khung code chữ đủ thứ màu ) thì gõ kiủ nào @@. Và code nga lâu lâu mới gặp thì bấm bỏ wa, vậy có lên lv nổi ko mấy cậu :(
Gõ code nào cũng dc cậu. Ko gõ code nga cũng có thể lên được level nhé
thank cả nhà
Acc 3% là acc solo còn acc 8% là acc group

2 ngày nay có bác nào nhận được thanh toán của nó chưa vậy ? giờ GGS thanh toán theo lịch như thế nào vậy ah

2 ngày nay có bác nào nhận được thanh toán của nó chưa vậy ? giờ GGS thanh toán theo lịch như thế nào vậy ah
Chờ chút nữa đi, chắc tối đa 2 tiếng nữa là có.
GGS pay 2 ngày/ lần, cũng có lúc 1 ngày/ lần tùy hứng o_O

Hôm trước nhấn xác nhận 3 lần mới thấy mail về chồng chéo lên nhau, :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading