[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi bạn nào có gỗ 9kw.eu mình gõ gần đủ 40k rồi mà bây h captacha toàn ra ngược là sao nhỉ
Tình trạng đó ông bạn mình gõ cũng bị như vậy. Gần 40k Captcha toàn ra ngược. Tưởng bị lam sao hoá ra tình trạng chung.

Tình trạng đó ông bạn mình gõ cũng bị như vậy. Gần 40k Captcha toàn ra ngược. Tưởng bị lam sao hoá ra tình trạng chung.
Bác này paidvert và PTC cá kiếm được nhiều rồi mà cũng đi gõ capt ah. :)

Bác này paidvert và PTC cá kiếm được nhiều rồi mà cũng đi gõ capt ah. :)
Phương châm kiếm tiền online của mình là tổng hợp tất cả các hình thức lại mỗi thứ 1 tý. Đến cuối tháng sẽ nhìn thấy thành quả vượt trội bạn ah!. Mình chiến cả traffic, offer, PTC cả free +invest , captcha....... Mỗi tháng cũng kiếm được >=500$ mà vẫn có tg đi chơi. :)

Phương châm kiếm tiền online của mình là tổng hợp tất cả các hình thức lại mỗi thứ 1 tý. Đến cuối tháng sẽ nhìn thấy thành quả vượt trội bạn ah!. Mình chiến cả traffic, offer, PTC cả free +invest , captcha....... Mỗi tháng cũng kiếm được >=500$ mà vẫn có tg đi chơi. :)

cho em theo với :D

Các pro cho em hỏi cái này gõ gì ạ :eek:

bác cho em theo với. Cứ chỉ capt thôi đang đói đây. Tháng kiếm 200$ không đủ tiêu. Hic.

Hình như buổi trưa 12h tới chiều khó vào đc Overload nhỉ, sáng với tối thấy dễ hơn, vài phát là vào :D

ggs dao này sao bonus giảm ghê vậy bà con,,, mọi khi code load nhanh thì bonus 30% đầy sao dao này hiếm quá, có xin cái ý kiến,,ạ:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week