[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
tks b nhieu. trước e toàn gõ, thảo nào cứ lẹt đẹt đồng với bạc.
Bác làm ơn cho hỏi thêm một vấn đề, e gõ hơn 25k cap rồi, nhưng phần nhiều là đồng, vậy acc đó có thể lên đc gold nếu gõ đẹp nữa ko ??

tks b nhieu. trước e toàn gõ, thảo nào cứ lẹt đẹt đồng với bạc.
Bác làm ơn cho hỏi thêm một vấn đề, e gõ hơn 25k cap rồi, nhưng phần nhiều là đồng, vậy acc đó có thể lên đc gold nếu gõ đẹp nữa ko ??
Dc bạn. Chỉ cần gõ chính xác với nhiều là nó lên thôi. HÌnh nào ko chắc chắn thì mang lên đây hỏi ae trả lời giúp cho nhé

Cái này gõ sao vậy :oops:

Hi! có cho đứa cháu mượn acc GGS, gõ được hơn 60$ rồi, đã đặt lệnh 3 ngày mà vẫn chưa đc pay. các bạn cho biết tình hình thằng này pay ổn định ko? để còn lấy $ mà trả cháu nó.

Hi! có cho đứa cháu mượn acc GGS, gõ được hơn 60$ rồi, đã đặt lệnh 3 ngày mà vẫn chưa đc pay. các bạn cho biết tình hình thằng này pay ổn định ko? để còn lấy $ mà trả cháu nó.
Đó giờ chỉ có thỉnh thoảng nó mới delay (1 năm chắc tầm 2 lần), còn lại lúc nào mình request, confirm mail là tiền về trong 2 ngày. Chỉ có nếu rút thứ 7 chủ nhật thì tiền về hơi chậm chút. Chưa bao giờ thấy nó scam. Nếu request cuối tuần thì chịu khó đợi chút, check kỹ xem có confirm mail chưa nữa.

Giúp mình với các bác ơi.
1. DBBTWY
2. VV&WQ hay là VV8WQ
3. 9?
5. everyone think
6. JAV

Đã đặt lệnh nhưng vào mail xác nhận chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week