Help [GoGetSome] Kinh nghiệm gõ GGS - giúp đỡ Captcha khó

các bác giúp em 2 cái captcha này với ^^

thế giá bao nhiêu vậy bác, 1 ngày gõ liên tục tầm 2 tiếng -> 4 tiếng với tốc độ tải idm max speed là 550kb/s thì mình thu dc bn nhỉ ?

thế giá bao nhiêu vậy bác, 1 ngày gõ liên tục tầm 2 tiếng -> 4 tiếng với tốc độ tải idm max speed là 550kb/s thì mình thu dc bn nhỉ ?
ggs tính rate theo level b co thể lên web http://gogetsome.net/ vào web mà xem rate nné. Hiện tại GGS k cho đăng ký nữa nếu muốn làm thì b qua bõ ref captcha de làm cho ng khác nhé. hoặc có thể vào bõ trade de mua acc

mình gặp mấy cái code chữ trắng khó phân biệt được o với 0 quá nên nó sai hoài gõ 7k rồi mà chưa đc lên gold, thế giờ mình unsol mấy cái capt đó có được không :( chứ gõ silver hoài chết đói mất
mình thấy code như b nói cũng ít mà. b cố gắng gõ 9 xác vô tí & phân biệt Hoa Thường + ký tự đặc biệt chắc sẽ lên thôi. Còn cái code b nói co thể tham khảo # 1 chữ nào nhỏ thì "o" | to thì "0". Thử xem có tiến triển k

mình gặp mấy cái code chữ trắng khó phân biệt được o với 0 quá nên nó sai hoài gõ 7k rồi mà chưa đc lên gold, thế giờ mình unsol mấy cái capt đó có được không :( chứ gõ silver hoài chết đói mất
có cách mà hơi dài dòng. có thể gõ toàn o hoặc toàn 0 vẫn lên level bình thường. code này k đc unsol đâu nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back