[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

go sao nhi

Attachments

216.1 KB · Views: 83
mà có mấy cái phân biết số 0 với chữ o khó vl , ko biết đâu mà lần, có nhiều cái chữ còn đổ bóng mờ ảo lòi =.= còn lại thì toàn cái dễ, ngon cơm. nhưng dạo này overload nhiều phết. thi thoảng cũng delay 5 - 10s, còn lại gõ mỏi tay :D

mà có mấy cái phân biết số 0 với chữ o khó vl , ko biết đâu mà lần, có nhiều cái chữ còn đổ bóng mờ ảo lòi =.= còn lại thì toàn cái dễ, ngon cơm. nhưng dạo này overload nhiều phết. thi thoảng cũng delay 5 - 10s, còn lại gõ mỏi tay :D

Vấn đề này khó nhỉ, bật mí nhé mình có contact với ADM, ADM bảo cái đó ko ảnh hưởng gì đến mức độ lv. Bạn gõ chữ "o" thường hết cũng được.
Ví dụ:
5xTHYo 8o5P3o

mình tưởng chữ X là in hoa chứ nhỉ toàn tương in hoa

Dạng code này là dạng code mail, bạn có thể gõ thường hết cũng được. Nhưng để chắc thì cứ nhìn kỹ xíu là gõ được. Vấn đề ở đây là mình khỏi cần phân biệt chữ o, số 0 hay O hoa thôi. Cứ o mà phang.

Vấn đề này khó nhỉ, bật mí nhé mình có contact với ADM, ADM bảo cái đó ko ảnh hưởng gì đến mức độ lv. Bạn gõ chữ "o" thường hết cũng được.
Ví dụ:
5xTHYo 8o5P3o
chuẩn đấy, đúng là mấy cái này này. mình cứ thắc mắc là chữ o hay số 0 , nhưng chủ yếu mình vẫn cho là chữ o :D

mình cũng phân biệt đầy đủ mà sao ko lên lv nhỉ ta, bị time out có ảnh hưởng ko ,mạng có khi lag

Attachments

19 KB · Views: 57
mình cũng phân biệt đầy đủ mà sao ko lên lv nhỉ ta, bị time out có ảnh hưởng ko ,mạng có khi lag
nếu gõ đúng thì đáng lẽ lên 9000 code là lên lại gold như mình nè, cậu viết vài dòng ở dưới phần contact để nó kiểm tra sao chứ để ko muôn đời ko lên rank nổi luôn đó

nếu gõ đúng thì đáng lẽ lên 9000 code là lên lại gold như mình nè, cậu viết vài dòng ở dưới phần contact để nó kiểm tra sao chứ để ko muôn đời ko lên rank nổi luôn đó
đã gửi đang đợi phản hồi tks bạn

vừa đc 1 bác giới thiệu gõ kolo cũng đang chiến có bác nào so sánh hộ mình kolo và ggs hộ cái thanks
nhìn rate, bonus,pay thì ggs hơn là chắc đó nhưng mật ngọt thì nhiều ruồi thôi, nếu mình biết trước ggs thì mình sẽ chiến ngay :D nhưng là fan KOLO mất rồi, rate nó đang giảm 0,45- xuống 0,3 là chạy qua ggs liền he he

Có thể do bạn bị time out nhiều, bạn gõ 1 lèo 6 thanh 500 xem sao. Mình gõ 1 lèo 3k là lên gold rồi, giờ gần 30k ko biết lên Emerald lun ko.

nhìn rate, bonus,pay thì ggs hơn là chắc đó nhưng mật ngọt thì nhiều ruồi thôi, nếu mình biết trước ggs thì mình sẽ chiến ngay :D nhưng là fan KOLO mất rồi, rate nó đang giảm 0,45- xuống 0,3 là chạy qua ggs liền he he

Chuẩn mem đông vãi overload liên tục, cơ mà khoảng tầm 12h đêm đến 5h sáng là 1 click vô lun :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week