[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

Cuối cùng cũng lên được GOLD rồi này, mừng quá đi mất, yêu em nó quá đi mất :-*

buồn quá gõ 4600 mà vẫn ko lên gold , gặp bức ảnh trắng mình gõ blank hay white nhỉ với 1 cái tệp gõ file hay folder nhỉ

buồn quá gõ 4600 mà vẫn ko lên gold , gặp bức ảnh trắng mình gõ blank hay white nhỉ với 1 cái tệp gõ file hay folder nhỉ
T lúc nãy cũng gặp 1 cái trắng thế là gõ White vào.

mình đã lên dc 30k code rùi mà chã thấy động tĩnh gì của Emeral hay RúBỳ :oops: mặc dù đã gõ nắn nót trau chuốt , khó ăn thật:(

Mạo muội tổng hợp như thế này. Mình tham gia GGS hơn 1 năm rồi, lv hiện tại là ruby. Mấy bác tham khảo nhé. Kinh nghiệm bản thân vs rảnh ngồi đọc kinh nghiệm mấy anh chị đi trước :D
1/ Code trung, hàn, nga : hàn thì có mấy cái, mấy bác nhớ là được, nga gõ thì tốt k thì k sao (mình bỏ qua chả thấy sao cả nhưng có lẽ k lên được diamond đâu), trung thì bỏ chắc rồi.
Cách gõ code Hàn cho bạn nào cần, nhớ mặt chữ là được (có chỉnh sửa lại 1 chút cho đúng so với bản gốc của Kurillin ở phần số lớn hơn và nhỏ hơn nhé)
1. Code phép cộng (gõ kết quả = phép cộng 2 số)

2. Code phép nhân (gõ kết quả = phép nhân 2 số)

3. Code phép trừ (gõ kết quả = phép trừ 2 số)

4. Số nào nhỏ hơn? (xem số nào nhỏ hơn thì gõ vào)

5. Số nào lớn hơn? (xem số nào lớn hơn thì gõ vào)

-----> Các loại code trắng, không có chữ mình khuyên nên bỏ qua (kinh nghiệm thôi), k nên gõ blank, white hay đại loại thế
-----> Code 2 vế mỗi vế 6 chữ màu trắng các bạn thắc mắc 0,O,o thì các bạn tham khảo bài này http://mmo4me.com/threads/gogetsome...i-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/page-303
bài này của 1 bạn lv diamond
Mình áp dụng k được, đa số mình gõ 0, 1 ít phân biệt o - 0 - O theo cách của bác ý thì giữ lv ruby lâu hơn :D

2/ Về level
2.1> Lúc trước thì nếu không gõ thường xuyên thì tụt lv, giờ theo cá nhân mình thấy nó không ảnh hưởng nữa.
Điều ảnh hưởng bây giờ là gõ chính xác (ưu tiên đặc biệt), tốc độ hoàn thành code(cạnh tranh ruby).
Nếu 3k mà không lên gold có nghĩa là gõ sai nhiều (chắc chắn) và chẳng còn lý do nào cả :D:D

2.2> Lv Gold không phải lv cạnh tranh, nên dù có đông người làm cỡ nào, đúng & đủ chắc chắn sẽ lên :cool:

Không có chuyện là tại acc này thế này tại nhiều ng thế kia :D
Trích dẫn lại trong rule của GGS "Everyone can reach Gold lever, just work in good faith!":D:D k giỏi tiếng anh nên GG dịch nhé, dịch theo trình mình sợ ăn gạch :p

2.3> 30k đầu nếu phân biệt hoa thường, gõ chính xác cao thì rất dễ đạt được lv ruby (kiểu như thưởng cho người mới - làm tốt) sau đó khoảng vài ngàn từ sau bạn sẽ bước vào cạnh tranh, giành giựt :D

2.4> Gõ phân biệt hoa thường thì mới có thể leo tới lv ruby(0.85) or diamond(1.0). Nếu gõ bình thường thì cao nhất là Emeral(0.7)(vẫn phải chịu cảnh overload)

Theo kinh nghiệm của bác lunarlight (đã từng diamond) thì giữ ruby càng lâu thì cơ hội lên diamond càng lớn :D. Chắc tầm 500k code k tụt lv :D:D

Ruby + Diamond ngoài rate cao thì k có overload, kick là làm. Hệ thống đá 1 ng lv thấp hơn ra để nhường chỗ cho vip vào (đoán vậy :D)
* Nếu muốn lv ruby thì tốt nhất các bạn nên làm 1 acc (thời gian hoàn thành code nhanh hơn)
Còn các bạn xác định chung thủy với Gold thì làm 2 acc lấy speed nhé

~~~> Một số auto click vượt overload hay auto chuyển tab thì qua box GGS share nhiều lắm, thánh GG cũng có. Chịu khó tìm nhé.

******C/g: Tổng hợp tí kinh nghiệm cá nhân mắt thấy, tay gõ. Tham khảo được thì áp dụng, không đừng nói lời cay đắng nhé mấy thìm
.:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Last edited:
newbie rất thích bác...bác please cho mình hỏi mình 4k code vẫn silver thì ráng gõ lên 4k5 nó có cho lên GOld ko??? mỗi 500code nó xét LV hả bác?

buồn quá gõ gần 2 tiếng ko đc 500 code nữa cái vạch hôm nay chạy lâu vãi đc gần 5996 code mà vẫn silver
p.s ko biết có phải ggs nó cho mình mỗi code gõ 3 lần ko nữa mình gõ chậm lắm 1h 500 code vậy mà

Rules nó bảo xét lv mỗi 500 code. Mình ở lv ruby thì thấy rớt xún gold thì đa số ít nhất phải 1k mới lên lại :D. Ít khi 500 lên ngay. :DCái nào nhìn không ra, hoặc không chắc chắn thì post lên có người giúp thôi bạn hiền :D
Rảnh mình quay video mình làm. Có gì tham khảo. Giờ ngủ chiều chiến tiếp :D
À, gõ tiếp chứ đừng vứt acc nhé.

buồn quá gõ gần 2 tiếng ko đc 500 code nữa cái vạch hôm nay chạy lâu vãi đc gần 5996 code mà vẫn silver
p.s ko biết có phải ggs nó cho mình mỗi code gõ 3 lần ko nữa mình gõ chậm lắm 1h 500 code vậy mà

Tích cực thêm đi bạn. 1h/500code là chậm đấy. ;)

Hồi mới chiến, tốc độ mình y xì phóc của bạn :D Giờ có tí quen tay nên giờ ổn hơn, khoảng đc 2thanh hoặc hơn 2 thanh/1h :D
Có gần mình gõ lên gold hộ ko :rolleyes:

tốc độ 3 hôm nay của mình ko đổi rổi tầm 500 code 1 h,dcom mà làm 3 cái nó load 5s mới ra tiếp, nhưng sáng nay phấn đấu lên gold từ 4500 cái rồi mà vậy mà qua 4 nấc vẫn ko lên, trưa nay làm từ truoc 12h mà đến hơn 1h 30 mới xong 1 nấc 500, mình cảm thấy ggs nó troll hay sao ấy mấy code có khi lặp lại 2-5 lần rất ức chế vẫn phải gõ cái vạch lắm lúc ko nhich tí nào

Mạng mình mà chập chờn kiểu đứt rồi kết nối ngay (hay bác là 5s ms ra hình) thì rớt lv là cái chắc. :D:D
Bị vài lần mặc dù k dám khẳng định 100% là tại mạng chập chờn nên tụt lv
Nhưng lần nào chập chờn thì 80% tụt (tùy mức độ chập lâu hay chập nhanh)
Giờ lên đời cáp quang nên vô tư :D:D:D
Thách chập - chập nghỉ :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week