[GOGETSOME update ver. 2] Update tình hình Load + Pay thường xuyên (12/10/2014)

gõ mỗi ngày bao nhiu code đễ giữ lv vậy bạn , chỉ mình gõ code hàn, nga , trung với
đang có tham vọng cày Ruby , hi vọng có ng giúp
Hàn với nga mình có hướng dẫn ở paga 26 kìa bạn. Trung thì uns thôi

ai giúp mình 3 code này với thanks
1/ DN8F (theo ý cá nhân)
2/ himself sullDra
3/ END tcGreen

các thánh giúp e cái code này, nhìn nó sao sao ấy ko biết làm nên ghi olglovlo hay qgpvp nữa @@

Attachments

133 KB · Views: 86
các thánh giúp e cái code này, nhìn nó sao sao ấy ko biết làm nên ghi olglovlo hay qgpvp nữa @@
code màu xanh dạng đó hình như ko có số đâu cậu, là qgpvp đó
cầu cứu tiếp tục, mấy code này khó nhìn khiếp, chẵng hiểu nó ra chữ gì

Attachments

15.5 KB · Views: 73
    15.6 KB · Views: 66
    14.9 KB · Views: 65
    14.8 KB · Views: 69
gõ mỗi ngày bao nhiu code đễ giữ lv vậy bạn , chỉ mình gõ code hàn, nga , trung với
đang có tham vọng cày Ruby , hi vọng có ng giúp
1 ngày 4-5$, gõ phân biệt hoa thường, nga, trung... thì bỏ qua thôi, nói chung làm càng nhanh, gõ càng chính xác thì lên lv và giữ lv

Xin hỏi captcha kiểu này thì gõ như nào?
Unsolve

có acc nào ruby hay acc emerald nào thì chia mình lại 1 con nhe @woonline và tất cả các member forum nhé.tks

Khuyên bạn ko nên mua acc Ruby hoặc Diamond, bởi vì bạn có thể mua level, nhưng chưa chắc bạn có thể giữ đc level, mà giá acc Ruby, Diamond cũng phải lên đến vài chục ~ trăm $, nếu mua về rớt gold thì bạn chỉ thêm ức chế thôi. Từng có nhiều trường hợp mua Ruby về xong vừa gõ hết cây là rớt gold nhé :)
Cái gì là của mình làm được thì chắc ăn hơn.

Unsolve

Khuyên bạn ko nên mua acc Ruby hoặc Diamond, bởi vì bạn có thể mua level, nhưng chưa chắc bạn có thể giữ đc level, mà giá acc Ruby, Diamond cũng phải lên đến vài chục ~ trăm $, nếu mua về rớt gold thì bạn chỉ thêm ức chế thôi. Từng có nhiều trường hợp mua Ruby về xong vừa gõ hết cây là rớt gold nhé :)
Cái gì là của mình làm được thì chắc ăn hơn.
ok thanks cậu nhiều nhé. mà cậu nói bởi vì có thể mua level là sao cậu ? có thể mua level từ admin ggs hã cậu ?hihi

ok thanks cậu nhiều nhé. mà cậu nói bởi vì có thể mua level là sao cậu ? có thể mua level từ admin ggs hã cậu ?hihi

À nghĩa là mua level ruby, diamond từ ng khác ý mà bạn :D:D Có công mài sắt có ngày nên kim thôi, tự mình gõ lên đc Ruby thấy nó sang chảnh hơn =)) =)) =))

À nghĩa là mua level ruby, diamond từ ng khác ý mà bạn :D:D Có công mài sắt có ngày nên kim thôi, tự mình gõ lên đc Ruby thấy nó sang chảnh hơn =)) =)) =))
bác ơi cho em hỏi sao nó biết capt mình gõ đúng hay sai, nó lấy kết quả vài gõ xác định ah, nhiều khi trên cùng 1 nấc 500 code ggs ấy em gặp 3-4 lần lặp lãi rất khó chịu

bác ơi cho em hỏi sao nó biết capt mình gõ đúng hay sai, nó lấy kết quả vài gõ xác định ah, nhiều khi trên cùng 1 nấc 500 code ggs ấy em gặp 3-4 lần lặp lãi rất khó chịu

Nó là Admin nó phải có tool check code chứ bạn @.@ Mở đc site gõ captcha mà không quản lý được chất lượng member thì sao mà nó dám mở.
Mà mình cũng chưa hiểu lắm câu hỏi của bạn, 500 code lặp lại vài code cũng là chuyện bình thường thôi bạn, không ảnh hưởng j đâu :D

Nó là Admin nó phải có tool check code chứ bạn @.@ Mở đc site gõ captcha mà không quản lý được chất lượng member thì sao mà nó dám mở.
Mà mình cũng chưa hiểu lắm câu hỏi của bạn, 500 code lặp lại vài code cũng là chuyện bình thường thôi bạn, không ảnh hưởng j đâu :D
ý mình là mỗi khi gõ nó có 1 nấc xanh xanh chạy full là 500 code đó, cảm thấy hình như code nó ra trùng mà gõ cũng ko tính

mấy bác cho hỏi cái vụ rút tiền nó để " approved" thay vì paid là sao ấy nhỉ?? mình đã cònfirm qua mail rùi mà $ thì chưa về pp?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week