Gói khóa học Youtube siêu rẻ

Status
Not open for further replies.
ông nào cũng đảm bảo mà đâu có ông nào đảm bảo được đâu, chỉ khổ newbie khát vọng kiếm tiền thôi.

Cái video Shake it off tiếng của taylor như đàn ông :D:D:D:D:D
mình có nghe bài nà trên mạng nhìu thằng lách rồi thật sự ko khác gì bản gốc cả.
P/S : đang đợi ông thread lách thử 2 tập fim xem sao :D

ông nào cũng đảm bảo mà đâu có ông nào đảm bảo được đâu, chỉ khổ newbie khát vọng kiếm tiền thôi.
đời xem sao đã cậu nếu lách đc full màn hình y như bản gốc thì 1tr5 ko mắc đâu mà phải nói là rẻ :D nội cái tut đó 1 2 tuần đủ ăn rồi :p

chú ý đây là box chat,. coi chừng bị trolll =))

chú ý đây là box chat,. coi chừng bị trolll =))
ông thread này là tuyển ng thật ko phải troll nhưng chắc do đọc topic mình nên tưởng bên này cũng tuyển mem đc =))

Ah ra là bác Nguyễn phi hưởng đi xin tool free xong đem bán lại đây mà
Kiếm ăn ở FB không có ai giờ lên cả 4rum :D:D:D:D:D:D

Dễ quá bác ấy làm biếng làm ấy mà :D
bác ấy bảo làm xong rồi đang úp đợi tí xem sao :D mà video đó tớ cũng qua đc rồi, còn video full 1 tập thì bác ấy bảo dài quá ko làm nên ko bít sao :( hơi bùn nhưng xem sao đã, a-e từ từ gạch ai bít đc bác ấy có khả năng :D

chưa chơi ytb bao giờ mà nghĩ nếu trung gian hold đi sau 40 ngày net paid là quất liền!

sẳn ae cho hỏi :-s vs: mình cần dơn nguyên kênh video của mình (video gia đình của mình) mà có hơn 300 video giờ down từng cái ngán quá có tool nào quất nguyên kênh cho lẹ không anh em :-s ông chú ờ vùng quê đòi chép DVD cho ổng mang về :( help me!

@Trung_Peter cậu close topic này đi 1 là sai rule 2 là ông thread này ko phải là người dạy nhưng lại là người lập topic chả hiểu sao luôn, ổng là người tuyền mem nhưng lại bảo ko phải người hổ trợ cũng ko phải người nhận tiền mà là người khác, thế này scam ai chịu ?
bó tay .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week