New Gokano - Nhận điểm mỗi ngày đổi đồ (Việc nhẹ lương cao :D )

đã nghỉ chơi site này tuần trước, nghe đâu tháng trước cho đổi quà mà chưa đầy 10p đã hết sạch tất cả, giờ thì ko xác định, ngồi canh cái này chỉ thêm mệt, coi chừng làm mấy tháng ko công chứ mà việc lương cao, đọc tiêu đề topic mà hài :D

Up cho nhiệm vụ hôm nay :D

đã nghỉ chơi site này tuần trước, nghe đâu tháng trước cho đổi quà mà chưa đầy 10p đã hết sạch tất cả, giờ thì ko xác định, ngồi canh cái này chỉ thêm mệt, coi chừng làm mấy tháng ko công chứ mà việc lương cao, đọc tiêu đề topic mà hài :D
Bác thấy việc có gì khó k :rolleyes: Login phát xong bấm 2 phát -> chưa tới 1p nha :p còn bác k canh đc thì e chịu :D chả có cái gì k bỏ công sức ra mà đc cả :) trang chỉ lấy về 1 nguồn tiền xem ad nhỏ thôi ;) đủ để có quà cho những thành viên :confused: chứ tiền nó thu vào 1 mà nó mua quà 2 thì làm sao duy trì site đc?

Bác thấy việc có gì khó k :rolleyes: Login phát xong bấm 2 phát -> chưa tới 1p nha :p còn bác k canh đc thì e chịu :D chả có cái gì k bỏ công sức ra mà đc cả :) trang chỉ lấy về 1 nguồn tiền xem ad nhỏ thôi ;) đủ để có quà cho những thành viên :confused: chứ tiền nó thu vào 1 mà nó mua quà 2 thì làm sao duy trì site đc?
vấn đề khó là canh giờ đổi quà, nó ko cho giờ chính xác, bác online 24/24 ngày đó thì mình ko nói.

Sao nó không có mấy cái Amazon, Paypal gift card nhỉ :rolleyes::rolleyes:
Mấy cái đồ này sợ nó tính phí ship quá :(

vấn đề khó là canh giờ đổi quà, nó ko cho giờ chính xác, bác online 24/24 ngày đó thì mình ko nói.
Chứ nó cho giờ sẵn :D tới giờ đó quá tải xong sập luôn site thì sao ^^! xong lại mang tiếng scam :D thôi thì cũng chả có gì khó :p + may mắn chút thì đc :oops:
Sao nó không có mấy cái Amazon, Paypal gift card nhỉ :rolleyes::rolleyes:
Mấy cái đồ này sợ nó tính phí ship quá :(
Nó k tính phí nha bác :D tụi thebot.net ship từ Poland sang US không mất 1 đồng nha ^^
P/s: e cũng muốn nó thêm gift card :rolleyes:

06.09.20151 GN
Calvin Klein or Hugo Boss?

You have answered already Response correct
Your response:

chọn calvin klein nha

mà cũng không biết lúc nhập thông tin để nhận quà thì nhập không dấu hay có dấu ta
Không dấu hay có dấu đều đc bạn nhé :D giờ nc ngoài cho phép VN viết dấu r :p

Update mã bưu chính :D
https://en.wikipedia.org/wiki/Postal_codes_in_Vietnam
Nhiều site ghi mã bưu chính bị sai :D mấy bác cỏi trên wiki thôi nhé :D
Lúc điền mã bưu chính (ZIP CODE) thay "x" bằng số 0 nhé :D
VD: Bình dương: 82xxx -> 82000

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,150
Latest member