New Gokano - Nhận điểm mỗi ngày đổi đồ (Việc nhẹ lương cao :D )

View attachment 60940 hí hí :D. công nhận nhanh vãi. điền xong thông tin confirm cái ra ngoài xem tình hình là out of stock luôn. :confused: Đang định quất thêm cái usb thì hoá ra nó là cái hết hàng nhanh nhất :mad:
Có nhớ đăng proof nha bác :D

chắc chắn phải đăng ngay cho nóng rồi :D
Bác sẽ là ng đầu tiên ở VN nhận đc quà của GKN :v Bữa đó 11h e ngủ mà 11h50 nó restock =.=! bực quá

mấy cái 40, 45 point k dc nữa hả các cậu... click vào báo OUT OF STOCK

mấy cái 40, 45 point k dc nữa hả các cậu... click vào báo OUT OF STOCK
Hết từ 12h hôm 15/9 r bác X_X tụi này nhanh quá :v VN mình đc 1 2 3 bác nhận đc ý

nghe đâu cuối tháng thêm một đợt restock nữa, bác nào hóng tiếp không :oops:
Nếu nhiều cheater thì ms có nhé :D tại nó cancel hàng ý

Vừa có 1 bác nhận được áo Gold Member :D vững tin các bạn nhé :p

Cách thức nhận hàng như thế nào bạn ? Điền đầy đủ thông tin xong nó ship tận nhà hay mình phải ra bưu điện lấy ? :)

Cách thức nhận hàng như thế nào bạn ? Điền đầy đủ thông tin xong nó ship tận nhà hay mình phải ra bưu điện lấy ? :)
Tùy bác :D nó gửi chuyển phát nhanh giao tận nhà, Cách thức nhận đã có trên thread, chỉ nhận khi nào nó restock nha bạn :D

có account 60point rùi đổi lấy 1$ hay thẻ cào viettel 20K cũng được,
ai mua không, pm yahoo lamngocha12
:D bác rao trên group nhá :D

mợ cái này hóng mệt vc. từ sáng giờ để f5 tự động mà mãi chả thấy cho đổi. đù, mà cho đổi chắc 30'' sau hết sạch. cố đổi một lần rồi bỏ. đúng là của miễn phí mà :3

mợ cái này hóng mệt vc. từ sáng giờ để f5 tự động mà mãi chả thấy cho đổi. đù, mà cho đổi chắc 30'' sau hết sạch. cố đổi một lần rồi bỏ. đúng là của miễn phí mà :3
Canh tối ý bác :D sáng ít lám :3 tại sáng bên mình là tối khuya của nó mà :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week