Introduce [Golden-cows] Kiếm Bitcoin bằng nuôi bò sữa

"Dear players, we inform you that all users how takes advantages from the last hacking incident will be banned. W'll only keep the serious and honnest members."

Google translator: Các cầu thủ thân yêu, chúng tôi thông báo cho bạn rằng tất cả người dùng như thế nào có lợi thế từ sự cố hack cuối cùng sẽ bị cấm. W'll chỉ giữ lại các thành viên nghiêm trọng và honnest.

:D

"Dear players, we inform you that all users how takes advantages from the last hacking incident will be banned. W'll only keep the serious and honnest members."

Google translator: Các cầu thủ thân yêu, chúng tôi thông báo cho bạn rằng tất cả người dùng như thế nào có lợi thế từ sự cố hack cuối cùng sẽ bị cấm. W'll chỉ giữ lại các thành viên nghiêm trọng và honnest.

:D
Phải là các bò thủ thân yêu:D

2 ông ko bị mất tiền oan rồi. Hết than vãn nhé:D. Mà tui dự đoán đúng thiệt:)
t cũng nghĩ là nó sẽ không cho hacker với mấy ông bò 1 gold ăn 1 cách dễ dàng như vậy, mà t chỉ nghĩ là nó sẽ scam hoặc reback dữ liệu về trước lúc hack thôi :D Không ngờ thằng admin nó mạnh tay đến vậy :D Đúng là rất tỉnh và đập chai! :D

t cũng nghĩ là nó sẽ không cho hacker với mấy ông bò 1 gold ăn 1 cách dễ dàng như vậy, mà t chỉ nghĩ là nó sẽ scam hoặc reback dữ liệu về trước lúc hack thôi :D Không ngờ thằng admin nó mạnh tay đến vậy :D Đúng là rất tỉnh và đập chai! :D
Thì tui có than gì đâu, nó cũng pay cho tui mấy lần mà:D. Chài ơi biết thế mình pay lượt cuối 10mBTC:mad:

Thằng này uy tín đó bà kon. Mình bị nó banned rồi mà tiền vẫn về, đc 3$ kaka
Cái proof cuối cùng:D

sao cai site vào không được nhỉ

không load nổi site

Last edited:
Can't create a new thread (errno 11); if you are not out of available memory, you can consult the manual for a possible OS-dependent bug

wtf

Can't create a new thread (errno 11); if you are not out of available memory, you can consult the manual for a possible OS-dependent bug

wtf
Đc mà, ông bên box gambling toàn pay= btc-e. Mấy ngày trc do bị hack nên lúc pay đc lúc ko, giờ này ai toàn mạng thì nó pay bình thường rồi:cool:
Pay 1 nhát 2mBTC xem như nào nào! :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week