Introduce [Golden-cows] Kiếm Bitcoin bằng nuôi bò sữa

Làm sao chơi oẳn tù tì giữ 2 nick của mình được thía...
Nick chính chơi ăn gian nó ko chịu paid gùi, giờ còn gần 4 tỷ Gold phải kiếm đường tẩu tán thui hihi

Trong ACC nó báo paid 21.6mBTC mà trong ví chả có là seo chài :(

Éc... mới phát hiện ra là mình lấy ví Wallet trong coinbase add pay :(
Rốt cục là làm sao ?! Có thánh náo giúp với

mấy đại gia nào có nhìu quá ko rút dc share cho mình ít đi, mình rút dc về BTC thì hậu ta hehe

4ty gold @@. mod share mình vài con bò đỏ đi
Share thế nào chỉ đi chứ tớ thấy ACC chính này nó ko chịu paid nên cũng đang muốn tẩu tán sang ACC con đây nè :(

Rốt cuộc là nên dùng ví bitcoin nào vậy mấy thím, em dùng blockchain đợi hôm qua h rồi. Mà lỡ rút 15mBTC éo bik nó có pay k :(

nó check trước khi chuyển tiền,mình chơi tiền thật lúc scam ko có mua bò nên dc it nhưng nó paid,còn bác chủ chắc là được ref,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,có ai ko có ref,ko nap tiền vào,mà nó vẫn paid ko thông báo sem

Cách chơi thế nào để 2 nick của mình cùng chơi í
hình như đặt tiền chọn kéo búa bao rồi để đó, ai chơi thì click, có nhìu tiền đặt nhìu thì chắc dễ chuyển, còn ít thì đặt đó, phải nhanh tay. mod có YH ko, làm thử đi, mình có 50gold à

Làm sao chơi oẳn tù tì giữ 2 nick của mình được thía...
Nick chính chơi ăn gian nó ko chịu paid gùi, giờ còn gần 4 tỷ Gold phải kiếm đường tẩu tán thui hihi
Chắc do mua bò nhiều quá:D. Còn chuyển gold thì dễ mà, nhưng yêu cầu phải có 2 máy có 2IP khác nhau. 1 acc muốn chuyển đặt cược trc, sau đó sẽ hiện tên lên trong list, acc phụ click vào sau. Sao cho acc muốn chuyển luôn thua acc cần chuyển tiền là tiền sẽ chuyển đc:D

hình như đặt tiền chọn kéo búa bao rồi để đó, ai chơi thì click, có nhìu tiền đặt nhìu thì chắc dễ chuyển, còn ít thì đặt đó, phải nhanh tay. mod có YH ko, làm thử đi, mình có 50gold à
Vấn đề là làm sao để 2 nick của mình chơi với nhau kìa.
Chứ cái đó thì biết rồi :(

Chắc do mua bò nhiều quá:D. Còn chuyển gold thì dễ mà, nhưng yêu cầu phải có 2 máy có 2IP khác nhau. 1 acc muốn chuyển đặt cược trc, sau đó sẽ hiện tên lên trong list, acc phụ click vào sau. Sao cho acc muốn chuyển luôn thua acc cần chuyển tiền là tiền sẽ chuyển đc:D
thớt share mình ít gold làm con bò đỏ đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week